• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện Omnia HDi8910 Tiếng Việt Trên 5800

anhquan1993

Bác ơi.Giúp em cách cài CFW với.Em đọc mà không hiểu được.2 file của bác chép đè lên file FW hay như nào ạ?

assassinzero

SAo ko ai giú[ minh zậy ? Thấy nhiều mem chép C2Z wa mà cẳng biết chép để làm gi?

phlongmc

bản này vẫn lỗi khi mình vào phần ứng dụng đã cài đặt, nó ko vào đc

megasharesvn

Share cái theme đi đại ca.

//đã tìm thấy. Không có HS tách rời để mod riêng à. Giờ mod lại FW từ đầu, chế từ các bản trên pdaviet ngại lắm.

slr_mclaren_2709

mathanh có thể tách riêng cái HS Omnia của bạn ra để cook vào rom đc ko.Mình ko biết phải lấy những file nào cả. Thank trước nha!

thiensutinhyeu

bạn ơi cho mình hỏi sao mình tải file bạn về, giải nén và chép đè vào thư mục fw cũ rùi flash. nhưng kết quả ra màn hình trắng toát, không có thanh slide omnia và widget vậy bạn?

TruongHan

Super V.I.P
bạn ơi cho mình hỏi sao mình tải file bạn về, giải nén và chép đè vào thư mục fw cũ rùi flash. nhưng kết quả ra màn hình trắng toát, không có thanh slide omnia và widget vậy bạn?

Flash xong rồi reset máy lại xem bạn

mrquyen1993

Ý bác assassin là bác sửa file nào để hiện cột sóng và pin hình như bác sửa trong gadget hay sao ấy. À mà e nghĩ bác làm cột sóng giống omia dẹp hơn chứ cái này iphone chả phải omia cũng ko

mathanh

cái cột pin và sóng của dòng s40 v3 đó, lấy chửa cháy chứ có sửa gì đâu mà có sóng và pin, thấy hoạt động cũng ok nên láy sài tạm