• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu] CUSTOM iOS 4.2.1 - PV002 - Dành cho Game Thủ - Yêu Tốc Độ

Status
Không mở trả lời sau này.

longvn

ra beta nhanh nhanh để còn ra final nhé. Có khi TLG ra final custom 4.2.1 PV002 thì Apple ra 4.3 mất rồi ^^

pa90

mong quá. hi vọng hôm nay TLG cho xuất xưởng bản beta. "dậy sớm và chờ đợi".hix

tuancan

toi thật bạn à,mình cứ nghĩ như nokia có thể reset all vô tư.
mình điên thật,biết phức tạp này mình ko có nghịch IPHONE làm gì cho đau đầu,nản quá.
cảm ơn các a e Pda đã giúp mình hiểu thêm về cái của nợ này của mình.thanks!

mình cũng là mem mới về IP thôi. nếu bạn muốn có thể add nick mình
YH: sjnhnhat_buon

Bác TLG bảo 3G ko cần phẩn hồi ý kiến nữa mà :p
Cố lên bác hôm nay hết hạn đấy nhá

truonga

máy em(3g-lock) đang dùng PV0001, bây giờ chậm quá rùi, bac up nhanh nhanh đi mà! please!

HTC_VUTHANH

Moderator
máy em(3g-lock) đang dùng PV0001, bây giờ chậm quá rùi, bac up nhanh nhanh đi mà! please!
oài bác dùng bản pv0001 chậm là đúng zoài.em dùng bản custom fw 4.2.1(pv001) đã cảm thấy zất ứng ý.tuy chưa thể coi là 100% ok nhưng cũng có thể khách quan nhắm mắt,giơ 2 tay cho 99,999999999% ok bác ạ:p

tinh_la_gi

Administrator
Sẽ có bản chính thức luôn không test nửa ... tạm ổn để ra 1 bản "cut + past" & "an toàn"

tinh_la_gi

Administrator
Tạm khóa lại ... anh em xì pem quá TLG bị "khiển trách" :)) trong vài ngày tới sẽ có link và chi tiết ... hy vọng còn ra được PV003 trước khi Apple ra bản mới :))

Status
Không mở trả lời sau này.