• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIỚI THIỆU SENSE 5U.I CHO HTC SENSATION

vanthai1592

Trong mấy bản Sen 4. Thì thực sự ghét nhất cái thằng 4+ và ghét nhất cái thằng Viper 3.x chả ra làm sao. Dùng lúc đầu ngon càng sau càng lag. Dùng Sen 5 xong xóa luôn Vipers 3.1.3. Ổn nhất vẫn là Vipers1.6.3. Nhẹ đẹp vẫn là Sen5
bác ơi, update thêm cái phần Wallpaper, Widget của Music đi bác

thienthach445

bản này chưa root hả anh? em thấy có thông báo "no root access found! you must have root acess to continue"

thienthach445

edit
Bản rom này root rồi đó bạn.

máy mình sau khi up room, chạy chương trình cần root thì nó báo lỗi này. Thế có nghĩa là sao hả bạn?

https://drive.google.com/file/d/0B0DF7Z00fuMGM05IMlM0d2JTUlU/edit?usp=sharing

thienthach445

Nó đòi update SuperSU. Bạn chạy chương trình gì vậy?
mình cài goldendict full sau khi cài xong cần phải chạy file lucky patcher. Khi chạy lucky patcher nó yêu cầu cần phải có root sau đó nó báo lỗi như vậy, thế giờ update superSU kiểu gì hả bạn?

mình cài goldendict full sau khi cài xong cần phải chạy file lucky patcher. Khi chạy lucky patcher nó yêu cầu cần phải có root sau đó nó báo lỗi như vậy, thế giờ update superSU kiểu gì hả bạn?
Bạn vào Play Store, search SuperSU rồi update thôi.

cybersix59

Không biết máy mọi người sao chứ máy mình cài Rom này bắt Wifi cực kỳ tệ :(

doccobai

Tuyệt anh ạ
Nhưng rung ác quá

Gửi từ HTCSensation của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2