• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

Raxtinhax99

Mình dùng Nokia 6730c, FW 031.022, khi restore máy báo lỗi "The file already exists" và khi cài rom patcher máy báo lỗi chứng chỉ, chủ topic có thể giúp mình dc k?

nonooboy

giúp mình với , máy mình vừa bị mất thẻ nhớ , thế là mấy cái ứng dụng toi hết rồi , bây h mình muốn format lại máy để cài lại từ đầu vì vô x-plore nó còn mấy tập tin liên quan đến ứng dụng bị mất nhìu quá , với lại mình cũng ko coi đc private đc nữa vì ứng dụng hack cũng lưu trên thẻ .

Nói chung mình muốn format mà vẫn giữ tin nhắn , danh bạ , ghi chú , lịch ,v.v.v h phải làm sao?????
quên mình cũng mất tiu lun mã khoá nữa , mỗi lần mở máy là nó iu cầu bấm mã khoá , chỉ còn cách bấm 112 rồi gọi thôi
bây giờ mình gắn thẻ nhớ mới vào , cài bất cứ ứng dụng nào kể cả ứng dụng hack cũng bị báo là " Tập tin bị lỗi " hết
mình mún vào private của ổ C có thể dùng cáp rùi rút thẻ nhớ ra , không biết có đọc đc không
Điện thoại mình là E71, E66

toanmk91

Mình dùng X-plore tạo đường dẫn Y/sys/bin để chép file installserver.exe vào, hack vĩnh viễn e71 mà ko thể tạo dc đường dẫn sys trong ô Y. Trong ổ Y tạo thư mục tên gì cũng dc, sys thì nó ko cho. Sao lại thế nhỉ? Có ai bị như vậy ko?
Mình đã hack dc, cài dc soft thoải mái rùi mà, chỉ có chưa vĩnh viễn thui.
Làm sao để hack vĩnh viễn đây? Mong các bạn chỉ dùm
em dùng E71 làm như hướng dẫn và đã thành công,máy em vẫn cho tao thư mục sys tại ổ Y

nonooboy

giúp mình với , máy mình vừa bị mất thẻ nhớ , thế là mấy cái ứng dụng toi hết rồi , bây h mình muốn format lại máy để cài lại từ đầu vì vô x-plore nó còn mấy tập tin liên quan đến ứng dụng bị mất nhìu quá , với lại mình cũng ko coi đc private đc nữa vì ứng dụng hack cũng lưu trên thẻ .

Nói chung mình muốn format mà vẫn giữ tin nhắn , danh bạ , ghi chú , lịch ,v.v.v h phải làm sao?????
quên mình cũng mất tiu lun mã khoá nữa , mỗi lần mở máy là nó iu cầu bấm mã khoá , chỉ còn cách bấm 112 rồi gọi thôi
bây giờ mình gắn thẻ nhớ mới vào , cài bất cứ ứng dụng nào kể cả ứng dụng hack cũng bị báo là " Tập tin bị lỗi " hết
mình mún vào private của ổ C có thể dùng cáp rùi rút thẻ nhớ ra , không biết có đọc đc không
Điện thoại mình là E71, E66

help me

dhoang95

có cần sign cái file hack k chủ thớt . e cài nó bảo lỗi chứng chỉ :-/

thanhtrung1278

Hix sao con e63 mình cài bị lỗi chứng chỉ nhỉ. Đã 4mat 4 ngón rùi mà tình hình chẳng khả quan hơn. Hack bằng drweb cũng không đc nưã, restore không được. Bạn nào biết giúp m với. Tks mấy bạn.

Anhquoi

Hix sao con e63 mình cài bị lỗi chứng chỉ nhỉ. Đã 4mat 4 ngón rùi mà tình hình chẳng khả quan hơn. Hack bằng drweb cũng không đc nưã, restore không được. Bạn nào biết giúp m với. Tks mấy bạn.
bạn dùng thử file này xem cài cái file umuhack.sis retore xong rùi cài
cài rompatcher 3.01.sisx vào nhé http://upwap.ru/1803661

tuanvu202

hehe cách này quả hiệu quả...cho cái file vào C:/private...giờ format thoải mái không sợ mất hack...:)):))

MaKimLien

Member
Có dùng đuợc cho E 75 ko bạn ?
Thử đi bạn thay vì hỏi và chờ
Mình dùng Nokia 6730c, FW 031.022, khi restore máy báo lỗi "The file already exists" và khi cài rom patcher máy báo lỗi chứng chỉ, chủ topic có thể giúp mình dc k?
Format máy và làm lại. Chúc thành công
Cái này cũng có mấy bạn hỏi. Trong trường hợp này bạn xem đã 4mat 4 ngón thực sự thành công chưa. Hay là chỉ tắt nguồn khởi động lại mà thôi. Nếu không được thì chạy lại F.w rồi hack. Chúc thành công !

dhoang95

em test trên e75 cài 2 cái rompatch cái anh cho đều k apply được h sao a

bigkid89

Bạn ơi! Cho mình hỏi, mình mới reset lại máy E63 mà bây giờ không cài được phần mềm của bạn đó! Nó đều hiện lên lỗi file corrupted. Mình đã thay đổi lại thời gian mà vẫn ko được. Giúp mình với nhé

thanhtungsx

Sao mình vào Quarantine list restore file hack không được vậy bạn? Nó báo file đã dùng?!