• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

locthuyforever

Theo dõi top này từ trang 1 đến trang 10, có quá nhiều comment kêu lỗi khi hack bằng cách này! :D

MaKimLien

Member
Mấy bác lính mới cứ thích hack vĩnh viển chọt trong ổ y không được rồi pm yh kêu nhiều quá. Chẳng chịu đọc kỹ gì hết. Tốt nhất là cứ hack được cái đã. Vọc chán rồi lúc đó hãy vĩnh viễn. Đây có lẽ là cách hack đơn giản nhất cho đến thời điểm này. Mình phang chưa lỗi mà cũng chưa xểnh lần nào. Nếu không restore được chỉ cần 4mat làm lại là ok

tuanvu202

mình cũng chép vô ổ Y cả ổ C nữa...như thê có ổn không nhở bác Makimlien ơi :D:D

thanhtungsx

Sao trong máy S60v5 (C5-03) mình không thấy thư mục /bin vậy các bạn?! Mình liền dùng X-plorer tạo thư mục bin để nó có cấu trúc C/sys/bin thì không thể nào tạo được?
Có lẽ hôm qua mình nhầm vì nếu hack thành công thì cài một số ứng dụng thì máy báo lỗi chứng chỉ?!

dtphong1978

Mình làm tât cả các bươc đêù đúng nhưng ko cài đươc x-plore hay ctr nào khác toàn báo chưng chỉ hêt hạn,máy nokia 6120c v05.11 rm-243 emei 355712025267254.Xin chỉ giúp,thanks.

AlyCuong

Active Member
Mình làm tât cả các bươc đêù đúng nhưng ko cài đươc x-plore hay ctr nào khác toàn báo chưng chỉ hêt hạn,máy nokia 6120c v05.11 rm-243 emei 355712025267254.Xin chỉ giúp,thanks.

Mình cũng dùng 6120c v7.1, Ver của bạn khá cũ nên mình nghĩ là sẽ hack dc thôi. X-plore bạn có thể cài bản bên dưới hoặc lên trang chủ tải thử xem có cài dc k.

Download!

dtphong1978

máy đã hack đươc rôì nhung chỉ cài đuọc x-plore 1.56 thôi chư kô cài đươc gì khác. Bạn cho mình xin 1 sô ctr hay game của 6120c nha,thanks.

Cau3KG

mình làm cách này cài được norton đến khi rétor ko mất file hack và ko cài đc Ropath vào máy báo lỗi chứng chỉ vậy làm sao bạn

tuanvu202

mình làm cách này cài được norton đến khi rétor ko mất file hack và ko cài đc Ropath vào máy báo lỗi chứng chỉ vậy làm sao bạn
như vậy là chưa hack dc chứ sao...cái bước restor trong norton là file hack bị mất đi...bạn làm lại nhé...

max5800

cho mình hỏi mình làm được rồi nhưng bằng cách khác nhưng ko apply được rompatcher apply la nó bị zăng ra oài thanks