• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

vpkado

bạn đã xóa toàn bộ các file và folder trong thư mục RM-559 chưa, rùi cop fw vào và flash thôi

trời mình tạo mới foder RM-559 mà, làm gì có thư mục nào dư trong đó đâu, mình tải về gồm 6 file, khi jad thì bị báo lỗi k nhận fone, đã sữa một hồi nhận được fone thì lại bị lỗi trên, đã thử rất nhiều cách vẫn k được

Nguyendaivuong

trời mình tạo mới foder RM-559 mà, làm gì có thư mục nào dư trong đó đâu, mình tải về gồm 6 file, khi jad thì bị báo lỗi k nhận fone, đã sữa một hồi nhận được fone thì lại bị lỗi trên, đã thử rất nhiều cách vẫn k được

vậy bạn thử flashbangfwf phonnix xem

XpressmusicS19

bạn down nguyên cái bản swipe to unclock của kangnam đó, nếu muuón xài Tap to unclock thì down Rofs2 cho N97mini v30 bản Tap to unclock rùi thay vào thôi mà

Bạn ơi,file này là file rofl2 mà bạn.mình tải file này về rùi nhưng ko có core bạn à

caobang200

N97mn tap to unlock update RAM có vẻ ko bằng bản cũ! còn lại có vẻ ổn hết. thanks

vpkado

bản nào ram cao nhất vậy kangnam, mình mới thử bản v12 àh, ram không được cao lắm, khắc phục được vụ này nữa là nhất luôn :D

kangnam

ram bao nhiêu thế để rảnh mình cook 1 bản xem ram tới đâu. 5233 là 69 đó

Ram của N97mini v12 có vẻ nhỉnh hơn 1 tẹo .. nói chung là ram các bản của mình là tương đương nhau , sử dụng bình thưởng trong khoả 35 ~ 45 .. ..