• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

kangnam

ý mình là update các FW chán ngắt thì mình ko dùng còn bản ana ko biết kiểu gì nữa khi mà bộ xử lý với RAM quá tệ,chỉ cần 1 bản giống C6 nhưng hỗ trợ sao cho đỡ tốn RAM đc rùi ^^
ah kangnam ơi bạn cook lại bản n97mn chưa update lại đi bỏ mấy cái chạy ẩn đi,mình thíc bản RAM cao hơn,bản đã update này dùng thêm mấy ứng dụng ẩn nữa thì chán hix.thanks trước hihi

Ram thì mấy máy s60v5 là tương đương nhau .. Ram như các bản CFW đc như thế là tốt rùi bạn ui .. ..cái quan trong là người dùng cfw cảm thấy dễ chịu khi xài .. Bạn muốn Ram cao hơn có thể dùng 0FW .. hi .. .. không có cái gì là hoàn hảo bạn thân nhé .. ..hihi

kangnam

vì từ v30 đến v32 x6 mình thấy bản nào cũng port từ c6 sang core mới nên update version mới mình thấy ko có ý nghĩa lắm ^^ ( mình nghĩ nên nói về bản CFW của kangnam thui ra ngoài lề wa ông đấy lại cáu hehe )

hì .. cáu gì chứ .. .. chúng ta đang xài FW port mà .. nên mọi cái không thể hoàn hảo đc .. mỗi người có 1 sở thích, đáp ứng đc mình e rằng hơi khó .. hihi

kutetua

bác ơi,bản n97 mini v30 swipe to unclock bị lỗi thanh media bar nhé
À,tiện thể cho em hỏi luôn,máy em bị lỗi loa đàm thoại,lúc được lúc không,tự nhiên lại bị,là bị làm sao ạ,nãy mang lên care thì chủ nhật không bảo hành,đọc trên mạng thấy care lầm ưn vớ vẩn lắm,hơi lo :(

kangnam

bác ơi,bản n97 mini v30 swipe to unclock bị lỗi thanh media bar nhé
À,tiện thể cho em hỏi luôn,máy em bị lỗi loa đàm thoại,lúc được lúc không,tự nhiên lại bị,là bị làm sao ạ,nãy mang lên care thì chủ nhật không bảo hành,đọc trên mạng thấy care lầm ưn vớ vẩn lắm,hơi lo :(

bạn có thể xài bản Tap to unclock , đã fix các lỗi .. .. máy bạn có thể bị lỏng loa đàm thoại .. ..không mang đi sửa thì đành sống chung với lũ thui :D:D:D

drthanh88

nêu có thể thì bạn fix luôn lỗi khi có cuộc gọi đến ko chọn trả lời hay từ chối bằnng phím cứng đc. nhìu khi dùng bằng phím cứng nhanh hơn.

kangnam

nêu có thể thì bạn fix luôn lỗi khi có cuộc gọi đến ko chọn trả lời hay từ chối bằnng phím cứng đc. nhìu khi dùng bằng phím cứng nhanh hơn.

đó là mặc định mà bạn .. khi không khoá bàn phím thì vẫn sử dụng phím cứng được .. còn khi khoá thì có người gọi đến bạn có thể mở khoá rùi tắt cuộc gọi là đc ...........

kutetua

bạn có thể xài bản Tap to unclock , đã fix các lỗi .. .. máy bạn có thể bị lỏng loa đàm thoại .. ..không mang đi sửa thì đành sống chung với lũ thui :D:D:D
Nãy em tức quá,đập bộp 1 phát xuống bàn,lại bình thường,em phát hiện ra là cứ bị thì đập nhẹ máy vào tay 2,3 cái là bt,là sao ta :-w

kutetua

À,em lại flash lại bản c6v40 rồi,vì sợ bị lỗi phần mềm nên em cài thử tất cả các bản của bác :D,vẫn kết bản này nhất :D

kangnam

À,em lại flash lại bản c6v40 rồi,vì sợ bị lỗi phần mềm nên em cài thử tất cả các bản của bác :D,vẫn kết bản này nhất :D

hì .. mỗi người 1 ý thích mà .. mình thì đang xài bản n97 tap to unclock .. ..hì hì.......

XpressmusicS19

hì .. mỗi người 1 ý thích mà .. mình thì đang xài bản n97 tap to unclock .. ..hì hì.......
Anh ơi,e cũng dùng bản tap unlock nhưng pin nhanh hết lắm a ạ.dùng chỉ đc khoảng 1 ngày thôi,ko chơi game,gọi điện hay lướt web gì,chỉ nhắn có 30tin thui mà đã hết sạch pin rùi ý.hic.

kangnam

Anh ơi,e cũng dùng bản tap unlock nhưng pin nhanh hết lắm a ạ.dùng chỉ đc khoảng 1 ngày thôi,ko chơi game,gọi điện hay lướt web gì,chỉ nhắn có 30tin thui mà đã hết sạch pin rùi ý.hic.

eo ui .. .. mình đang xài bản n97 bản tap to unclock . không thấy có lỗi như bạn và cũng chưa thấy ai phản hồi lỗi như của bạn ....

tngoc1

chuyển từ E72 sang X6 cũng có hơi hụt hẫng về khoản pin, trc toàn để check main 1h/1ng vào mạng xả láng mà vẫn cứ 4,5 ngày vivu. X6 mà làm như thế này thì đúng là 2 ngày ngắc ngoải. zzzz.