• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

kangnam

bản nào ram cao nhất vậy kangnam, mình mới thử bản v12 àh, ram không được cao lắm, khắc phục được vụ này nữa là nhất luôn :D

uhm .. mình thích làm những bản co0k dành cho người dùng sử dụng 1 cách mượt mà nhất , không cảm thấy bực bội khi sử dụng bản cfw của mình nên ram hơi ít là lẽ đương nhiên.. nhưng ram như vậy đâu phải là máy chạy chậm đâu .. vẫn mượt như lụa mà :D:D

caobang200

mình thấy bản n97mn update RAM thấp hơn bản ko update,bản cũ bật effect tb 45M còn bản mới thì chỉ tầm 41M thôi
uhm .. mình thích làm những bản co0k dành cho người dùng sử dụng 1 cách mượt mà nhất , không cảm thấy bực bội khi sử dụng bản cfw của mình nên ram hơi ít là lẽ đương nhiên.. nhưng ram như vậy đâu phải là máy chạy chậm đâu .. vẫn mượt như lụa mà :D:D

kangnam

ram bao nhiêu thế để rảnh mình cook 1 bản xem ram tới đâu. 5233 là 69 đó

hình như Vũ co0k dựa trên photon nên ram mới được như thế .. nhưng sử dụng thì ram chỉ dc 4x .. ..

kangnam

mình thấy bản n97mn update RAM thấp hơn bản ko update,bản cũ bật effect tb 45M còn bản mới thì chỉ tầm 41M thôi

Do mình để Danh bạ chạy ẩn với không remove 1 vài ứng dụng không cần thiết nên Ram mới vậy .. .. Nhưng bản update nhanh và mượt hơn bản trước đúng ko nào.... hi hi

caobang200

uhm mình cũng thấy vậy,RAM khởi động rất cao nhưng tất cả dều về 4x hết ^^
hình như Vũ co0k dựa trên photon nên ram mới được như thế .. nhưng sử dụng thì ram chỉ dc 4x .. ..

Luu_Tan_Vu

k mình cook 100% từ nguyên gốc v12. Photon ram max cũng chỉ 65 trên 5233. Photon rất bình thường k có gì đậc biệt đâu, nó cũng k phải là fw nhanh nhất

kangnam

k mình cook 100% từ nguyên gốc v12. Photon ram max cũng chỉ 65 trên 5233. Photon rất bình thường k có gì đậc biệt đâu, nó cũng k phải là fw nhanh nhất

uhm .. mình thấy các bản co0k cho 523x ram rất mạnh .. .. các bản cho 58 mình thấy có bản của bác thanhhaifire ram khởi động 62 ( chắc do remove các apps không cần thiết ).. ..hihi

caobang200

ý mình là update các FW chán ngắt thì mình ko dùng còn bản ana ko biết kiểu gì nữa khi mà bộ xử lý với RAM quá tệ,chỉ cần 1 bản giống C6 nhưng hỗ trợ sao cho đỡ tốn RAM đc rùi ^^
ah kangnam ơi bạn cook lại bản n97mn chưa update lại đi bỏ mấy cái chạy ẩn đi,mình thíc bản RAM cao hơn,bản đã update này dùng thêm mấy ứng dụng ẩn nữa thì chán hix.thanks trước hihi
eo ui .. đang bảo là năng cấp lên anna ấy chứ .. .. hi

Nguyendaivuong

ý mình là update các FW chán ngắt thì mình ko dùng còn bản ana ko biết kiểu gì nữa khi mà bộ xử lý với RAM quá tệ,chỉ cần 1 bản giống C6 nhưng hỗ trợ sao cho đỡ tốn RAM đc rùi ^^
ah kangnam ơi bạn cook lại bản n97mn chưa update lại đi bỏ mấy cái chạy ẩn đi,mình thíc bản RAM cao hơn,bản đã update này dùng thêm mấy ứng dụng ẩn nữa thì chán hix.thanks trước hihi

có fw gốc của nó rùi thì thích mod kiểu j thì mod, dù sao fw gốc thì mức độ tương thích cao hơn, tốt hơn, có rùi về bỏ mấy cái không cần thiết là ok ah.:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

caobang200

vì từ v30 đến v32 x6 mình thấy bản nào cũng port từ c6 sang core mới nên update version mới mình thấy ko có ý nghĩa lắm ^^ ( mình nghĩ nên nói về bản CFW của kangnam thui ra ngoài lề wa ông đấy lại cáu hehe )