• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

Dragon459

Manager
trời đất.sao bạn không up ảnh bản đó mà lại up ảnh mang tính chất minh họa thế.mấy vụ cfw này các ae cần phải mắt thấy tai nghe.có đoạn video test càng tốt.

kutetua

các bác ơi,em dùng x6 dc gần 1 năm rồi nhưng em chưa up cfw bao h,các bác có thể hướng dẫn em ko ạ :(

caobang200

bạn tìm trên goole hoặc trong diễn đàn này có các bài up cook FW,có các bài hướng dẫn riêng rùi nên ko thể viết ở đây đc ^^
các bác ơi,em dùng x6 dc gần 1 năm rồi nhưng em chưa up cfw bao h,các bác có thể hướng dẫn em ko ạ :(

kutetua

dạ,em đã đọc các bài đó và dow đầy đủ chương trình cần thiết ạ,em muốn hỏi là cfw này sau khi dow về rồi cứ thể bỏ vào flash luôn hay phải chèn vào fw gốc hay làm ji khác không ạ

max1397

Member
dạ,em đã đọc các bài đó và dow đầy đủ chương trình cần thiết ạ,em muốn hỏi là cfw này sau khi dow về rồi cứ thể bỏ vào flash luôn hay phải chèn vào fw gốc hay làm ji khác không ạ
ko cần FW gốc bạn ak!bạn chỉ cần down nguyên bộ CFW của 4rum là chạy thôi.

kangnam

bản N97mini v12 cho X6 đã xong .. ..Ram và pin thì không phải nói..:D:D:D nhưng .. sẽ không có Mod mở rộng menu S^3 , tự động xoay bàn phím khi nhắn tin ..... mọi người cho ý kiến.............;;);;);;);;)

boy_online01

bản N97mini v12 cho X6 đã xong .. ..Ram và pin thì không phải nói..:D:D:D nhưng .. sẽ không có Mod mở rộng menu S^3 , tự động xoay bàn phím khi nhắn tin ..... mọi người cho ý kiến.............;;);;);;);;)

Gì vậy? 2 cái mod quan trọng nhất thì cậu lại bỏ :))

boy_online01

mình dow về .. bỏ vào thấy lỗi .. N97 mini kén Mod mà :D:D bạn có cho mình xin .. ..hi hi

Cái Menuscape qua topic của mình mà lấy, còn cái auto rotate keyboard mình dùng có thấy lỗi lầm gì đâu nhỉ :-/? Lấy từ blog của binh24 ra chứ đâu.

ThanhTungHT

Active Member

Bó tay với e này.................. 2 cái Mod HOT nhất lại bỏ đi....... :))