• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

kutetua

bác ơi, em không xóa hết được private và resource,làm cách nào xóa dc ạ,không xóa hết có sao ko ạ

vpkado

ủa sao thấy chủ thớt ghi dòng chữ này "p/s : N97mini v30 và N97mini v12 cho X6-00 : Comming so0n....." mà sao k thấy link vậy, bạn chia sẻ cho mọi người với chủ thớt ơi

kangnam

cho mình hỏi xóa cái "swipe to unlock' thì làm sao zị chủ 2pic

bạn dow swipe to unlock về rùi xem có những file nào bạn xoá hết trong rofs2 đi là đc .. .. không thì dùng Nokia FW Cleaner để xoá .. ..

kangnam

bác ơi, em không xóa hết được private và resource,làm cách nào xóa dc ạ,không xóa hết có sao ko ạ

bạn kết nối máy ở chế độ Ổ đĩa chung rùi xoá hết đi .. .. xoá hết để tránh gây lỗi không mong muốn bạn nhé .. ..

vpkado

Bản n97v12 này ram bao nhiêu và mod những mod nào vậy kangnam,bạn giới thiệu sơ sơ về bản này được k?

kangnam

Bản n97v12 này ram bao nhiêu và mod những mod nào vậy kangnam,bạn giới thiệu sơ sơ về bản này được k?

Ram khởi động 55 .. .. bình thường thì 40 ~ 45 tuỳ từng người dùng .. .. N97 mini như thế nào thì mọi người đều hiểu rôi nên mình không nói nhiều , dài dòng .. ..:D:D:D .. Mình đã mod hầu hết các mod có thể Mod rùi .. bạn của dow về xài và cảm nhận .. .. còn lỗi nào thì pm trên đây để mình Fix .. thanks..

meocon2t

mình sài bản C6v40 Icon ANNA nhưng thanh bar chỉ cho tạo được 2 thanh thường thì mình sài 3 Thanh

Vuốt Menu thì nhanh nhưng nhìn lạ lạ mắt sao

hp21

khi nào thì co bản n97v30 vậy?Mà bản này có 2 mod này k bạn: Mod mở rộng menu S^3 , tự động xoay bàn phím khi nhắn tin?

kutetua

cám ơn bác, em đã cài thành công, em rất thích bản cfw này,em nghịch vài ngày nữa rồi lại up tiếp bản n97 mini của bác :D

max1397

Member
cái n97v12 thấy ko bằng c6v40,chậm hơn,giống như bị delay zị(ý kién cá nhân).dù sao cũng thanks bạn

kutetua

Em phát hiện ra 1 vấn đề, không hiểu là chỉ em bị hay sao, trước khi flash em sạc 1h30 phút là đầy,nhưng sau khi flash,sạc 5 tiếng mà vẫn chưa báo đầy pin ( em có cài thêm nokia batery monitor,nhưng hình như nó bị lỗi hay sao,lúc thì báo 2 tiếng đầy pin,lúc thì nhảy lên 7 tiếng ) :((

kangnam

mình sài bản C6v40 Icon ANNA nhưng thanh bar chỉ cho tạo được 2 thanh thường thì mình sài 3 Thanh

Vuốt Menu thì nhanh nhưng nhìn lạ lạ mắt sao

mình bỏ rùi bạn à .. tại nhiều nguwoif thích 2 thanh thui ... hihi