• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

kangnam

Em phát hiện ra 1 vấn đề, không hiểu là chỉ em bị hay sao, trước khi flash em sạc 1h30 phút là đầy,nhưng sau khi flash,sạc 5 tiếng mà vẫn chưa báo đầy pin ( em có cài thêm nokia batery monitor,nhưng hình như nó bị lỗi hay sao,lúc thì báo 2 tiếng đầy pin,lúc thì nhảy lên 7 tiếng ) :((

Mình không thấy có lỗi như bạn . .. mình thường sạc khoảng 2 tiếng là đầy .. ..

kangnam

cái n97v12 thấy ko bằng c6v40,chậm hơn,giống như bị delay zị(ý kién cá nhân).dù sao cũng thanks bạn

Mình không thấy thế .. mình chỉ thấy khi flash xong vào danh bạ thấy chậm khoang 10s .. nhưng là lần đầu thui .. lần 2 không thế nữa. ..thanks bạn .. hihi

kangnam

mình sài bản C6v40 Icon ANNA nhưng thanh bar chỉ cho tạo được 2 thanh thường thì mình sài 3 Thanh

Vuốt Menu thì nhanh nhưng nhìn lạ lạ mắt sao

Menu của mình vuốt nhanh mà bạn .. .. lạ gì đâu .. ..hi hi

kutetua

Mình không thấy có lỗi như bạn . .. mình thường sạc khoảng 2 tiếng là đầy .. ..

vâng để mai em test lại xem thế nào,nãy sạc gần 5 tiếng chưa đầy,sốt ruột quá rút ra luôn,bản n97mini thì khác ji c6v40 hả bác

kangnam

vâng để mai em test lại xem thế nào,nãy sạc gần 5 tiếng chưa đầy,sốt ruột quá rút ra luôn,bản n97mini thì khác ji c6v40 hả bác

N97 mini v30 thì không khác gì C6v40 .. .. còn N97 v12 thì Ram và pin trâu hơn c6 bạn à .. ..

Mình đang Update rofs2 .. Có Menu s^3 .. tự động chuyển bàn phím qwerty theo cảm biến .. wait....

meocon2t

Hiệu Ứng Vuốt Nhanh quá nhìn không đc đạ làm thường thì êm dịu (không nhanh) nhưng Vuốt Menu nhanh quá có cảm giác như Overlock lên vậy :D

nhưng trong Danh Bạ va Fille Manager thì chuẩn ;)

kangnam

Hiệu Ứng Vuốt Nhanh quá nhìn không đc đạ làm thường thì êm dịu (không nhanh) nhưng Vuốt Menu nhanh quá có cảm giác như Overlock lên vậy :D

nhưng trong Danh Bạ va Fille Manager thì chuẩn ;)

hì hì .. mình thấy nư thế là okmen rùi .. đã update rofs2 ..bạn dow về cảm nhận xem .. thanks you .. hi

kangnam

Update N97 mini v30 cho X6-00 trên #1 rùi nhé ;;);;);;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

max1397

Member
mấy bản này sao ko có ovimap.chỉ toàn ver củ thôi.mà mình cài ver mới(3.04) mà ko đc.2pic giúp mình vs

kangnam

mấy bản này sao ko có ovimap.chỉ toàn ver củ thôi.mà mình cài ver mới(3.04) mà ko đc.2pic giúp mình vs

Mình để 0vi map cũ vì thấy cho bản mới vào gây lỗi ..........