• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

tngoc1

mấy bản cfw C6, N97 với cả cfw từ original fw thì bản nào pin tốt nhất nhỉ. Dạo này thấy con X6 mình pin yếu quá, trc còn dc hơn 2 ngày, hờ chỉ dc 1 ngày rưỡi. zzz.

kangnam

mấy bản cfw C6, N97 với cả cfw từ original fw thì bản nào pin tốt nhất nhỉ. Dạo này thấy con X6 mình pin yếu quá, trc còn dc hơn 2 ngày, hờ chỉ dc 1 ngày rưỡi. zzz.

pin thì hầu như như bằng nhau thui bạn à .. pin dùng được lâu thì còn tuỳ từng người dùng như thế nào và tình trạng pin hiện tại của bạn ra sao .. mấy bản của mình dùng bình thường được 2,5 - 3ngày .. ..

hp21

bản n97v12 bị lỗi ứng dụng ghi âm cứ vào là thoát ra ngay, còn Rompatch k tự auto start đc

Nguyendaivuong

mình cũng không bận tâm tới ghi âm, chả làm gì cả, không cần thiết, nhưng sao không thấy mod office vào nhỉ