• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

kangnam

cai n97mini v12 flash vao ko len duoc nguon, v30 ok.chu thot xem lai nha

bạn có dow nhầm không .. .. các bản của mình đưa lên không có bản nào bị lỗi như bạn nói cả .. .. mình cũng chưa thấy ai xảy ra lỗi như bạn ..

drthanh88

Cũng gặp lỗi sạc pin lâu đầy ở bản n97 v30. Bthường chỉ 1h30 phút là đầy còn pản n97v30 này thì sạc qua đêm vẫn ko đầy.

drthanh88

Mình sạc bằng sạc zin mà. Hum trước cũng có pạn như vậy rùi mà. K pít bạn ấy đã pít nguyên nhân chưa?

chithienvu

Bạn chỉ mình thay biểu tượng pin với sóng đi. Còn cái tên cấu hình nữa đổi luôn được ko bạn.

congkhoi3

Sao mình dow FW trên Navifirm thì rofs 2 có đuôi v20
Còn mình dow rofs2 của bạn có đuôi V22
Mình xóa rofs2 trên Navifirm thay thế bằng rofs2 của bạn vào nhưng không Flash được.hix

kutetua

Mình sạc bằng sạc zin mà. Hum trước cũng có pạn như vậy rùi mà. K pít bạn ấy đã pít nguyên nhân chưa?

Đây chính em đây, trước em flash bản c6v40 thì bị lỗi này,nhưng em nghĩ đấy là lỗi do nokia baterry monitor ( vì nó báo pin lỗi,thời gian dùng 7 tiếng mà thời gian nghe nhạc 2 ngày :)) )nhưng sau khi *#7370# và cài lại nokia baterry monitor hoạt động bình thường thì em sạc cũng bình thường,1h30 phút :D

drthanh88

Đây chính em đây, trước em flash bản c6v40 thì bị lỗi này,nhưng em nghĩ đấy là lỗi do nokia baterry monitor ( vì nó báo pin lỗi,thời gian dùng 7 tiếng mà thời gian nghe nhạc 2 ngày :)) )nhưng sau khi *#7370# và cài lại nokia baterry monitor hoạt động bình thường thì em sạc cũng bình thường,1h30 phút :D

mình thì ko cài chương trình ấy mà vẫn bị mới chán chứ. chưa bao jo gặp trường hợp này.

Nguyendaivuong

mình muốn kiểu mở khóa bàn phím bằng cách nhấn vào thôi, kiểu kéo thế này phiền quá, giúp mình được không

kangnam

Sao mình dow FW trên Navifirm thì rofs 2 có đuôi v20
Còn mình dow rofs2 của bạn có đuôi V22
Mình xóa rofs2 trên Navifirm thay thế bằng rofs2 của bạn vào nhưng không Flash được.hix

bản của mình là bản port mới nhất nhé .. bản của bạn là bản cũ nên hok flash đc là đúng rùi. .. bạn nên dow trọn bộ của mình về flash thui nhé ..

kangnam

Có lẽ vậy .. Những bản của mình đưa lên đã test tương đối kỹ mới giám đưa cho mọi người dùng .. có lỗi là tương đối ít :D:D