• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi cho mình hỏi mình có cách nào hack mà không dùng cer file không? Mình thấy các cách hack trên trước khi hack vẫn phải cài mấy soft. mà cài các soft đó toàn bắt certificate

Các soft cần cài tại bài hướng dẫn trên ko có soft nào bắt bạn phải sign cả :-? Mình làm cả chục máy có máy nào đòi hỏi gì đâu, chủ yếu bạn phải chú ý chỉnh ngày hệ thống theo hướng dẫn.

mog

Các soft cần cài tại bài hướng dẫn trên ko có soft nào bắt bạn phải sign cả :-? Mình làm cả chục máy có máy nào đòi hỏi gì đâu, chủ yếu bạn phải chú ý chỉnh ngày hệ thống theo hướng dẫn.

Em đã đổi ngày về 15/5/2007 rồi. Sau đó mới cài cái Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis thì được thông báo là Centificate error, contact suppier..
Em xài E61i firmware mới nhất...

Kojiro

Super V.I.P
Bạn cho mình hỏi cái này hack cho N86 được không ?
xin cám ơn bạn !

Theo thông tin mình biết thì chưa có cách hack cho N86 bạn à.

Em đã đổi ngày về 15/5/2007 rồi. Sau đó mới cài cái Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis thì được thông báo là Centificate error, contact suppier..
Em xài E61i firmware mới nhất...

Thế ko nói sớm :) Fw mới nhất thì dùng cách 3 của bài này nha: http://pdaviet.net/showthread.php?t=59511

cuongtc87

a ui. e đã thủ cách của a mà tai sao lúc vô hellocarbe/options/menu1 sau đó ko thấy được ji cả.
a giúp e với được ko.
e đang xài n96 mới xách tay từ sgp về

thanhquang123

em dung 6110 navigator anh ạ.em đang tìm cách chép tiếng việt với hack phone đây.tìm mãi mới thấy 1 cái

thanhquang123

anh cho em hoi máy em bị gì đấy.trong thư mục sys không có một thứ gì hết.em mún làm lại từ thì đầu thì sao.anh giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
anh cho em hoi máy em bị gì đấy.trong thư mục sys không có một thứ gì hết.em mún làm lại từ thì đầu thì sao.anh giúp em với

Có chứ soa ko? Do e chưa được cho phép truy cập vào nên ko hiện đó, vào Rompatcher, chọn DisableCaps nhé! 4mat chi vì ko có gì trong đ1o thì sao máy hoạt động mà thắc mắc >:)

thanhvh

Đã ai hack được E66 firmware 300.21.012 chưa. Mình dùng HelloOX nhưng khi cài thì không cài được Rompatcher.

speedhack

2.- Đừng thoát X-plore bằng cách: đang mở Xplore nhấn phím Menu nó sẽ thoát ra ngoài rồi mở hellocarbide

3.- Vào hellocarbide nhấn Options, chọn Menu1 rồi nhấn Yes (chương tình tự thoát)

đến bước này chạy thì nó bật ra, chả hiện ra cái gì cho mình ấn yes hít, nên cũng ko truy cập vào sys/bin đc, đã format máy và chỉ cài các soft này nhưng kết quả vẫn ko thay đổi, phải làm thế nào đây :(. mình dùng N82 firmware v31.
tiện đây hỏi lun có cách nào để trở về fw thấp hơn ko

MinhThang

Manager
đến bước này chạy thì nó bật ra, chả hiện ra cái gì cho mình ấn yes hít, nên cũng ko truy cập vào sys/bin đc, đã format máy và chỉ cài các soft này nhưng kết quả vẫn ko thay đổi, phải làm thế nào đây :(. mình dùng N82 firmware v31.
tiện đây hỏi lun có cách nào để trở về fw thấp hơn ko

Trời N82 thì bạn Hack theo cách Này nhé! Cách 3 nha bạn mình đã làm 3 phút đó.

Status
Không mở trả lời sau này.