• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

chipchipbubu

tôi ko biết thế nào nhưng 2 ngày trước tôi update fimware nó báo bản của bạn là mới nhất...và bây h thì mình cài ứng dựng # vô tư

anhtu_1990

Hack là để cài các PM ko bị báo như vậy nữa đó. Bạn cứ nghĩ đơn giản vậy đi.

N81 mình không nhớ rõ phiên bản này có hack được không nữa, để anh em nào nhớ thì sẽ trả lời bạn nhé! Còn lỗi tập tin bị lỗi như bạn nói thì mình không hiểu lắm, phải lỗi file corrupt ko vậy bạn? Có phải lỗi này xuất hiện khi bạn cài vài Pm khác sau khi làm các bước trên không?

đúng rồi đó anh, sao khi làm vài bước thì em ko thể cài được nữa, hic chan wá. mọi người giúp em dùm với

Kojiro

Super V.I.P
đúng rồi đó anh, sao khi làm vài bước thì em ko thể cài được nữa, hic chan wá. mọi người giúp em dùm với

Nếu bị file corrupt thì là do em cài nhầm file rồi đó :D Chọn file còn lại nhé!

pnt345

Cho mình hỏi E63 Symbian OS 9.2, Series 60 v3.1 UI hack được không vậy? (v3.1 UI là gì vậy mình không hiểu có giống v3.1 không). Thanks ...

lamnt0702

Cho mình hỏi E63 Symbian OS 9.2, Series 60 v3.1 UI hack được không vậy? (v3.1 UI là gì vậy mình không hiểu có giống v3.1 không). Thanks ...

Hình như là hack ok bạn ạ,với đk bạn chưa up FW mới nhất :D Mà cách tốt nhất trước khi hỏi là TEST thử :) Khúc mắc chỗ nào thì hỏi,mua mấy là để vọc mà bạn ;) mà vụ hack này đâu có làm hại gì máy đâu,yên tâm nhé ;)

phuong_wmf072

sau khi cài mình cài phấn mềm nào nó cũng báo là file coprrupted,mình vừa up N73 len v4.0839.42.2.1,ai giải thích hộ cái

chinhn81

bác ơi sao cái n81 2g của em ko hạck đưoc em làm đúng như các bước ở trên mà cũng ko hack đưoc

hack xong em cài những cài phần mền cần hack thì nó vẫn báo lỗi cập nhật là sao vậy ạ

mong các bác giúp đỡ em với em xin cảm ơn

lamnt0702

bác ơi sao cái n81 2g của em ko hạck đưoc em làm đúng như các bước ở trên mà cũng ko hack đưoc

hack xong em cài những cài phần mền cần hack thì nó vẫn báo lỗi cập nhật là sao vậy ạ

mong các bác giúp đỡ em với em xin cảm ơn

Thể ruốt cuộc bạn đã hack thành công chưa?Ở trên thì nói ko hack được,ở dưới lại bảo sau khi hack xong cài soft ko được :) bạn vướng ở chỗ nào thì nói rõ để mọi người giúp đỡ nhé :) Chỉnh ngày về 15/05/07 chưa bạn :)

thanhdhl2003

chán thật, mình cũng vừa up con E90 lên V300 bây giờ cũng bó tay. Nghe nói là có thể hack dc nhưng mình đã thử mọi cách vẫn kg xong. Thôi thì đành chờ cao thủ nghĩ ra cách hack mới vậy. :(

MinhThang

Manager
chán thật, mình cũng vừa up con E90 lên V300 bây giờ cũng bó tay. Nghe nói là có thể hack dc nhưng mình đã thử mọi cách vẫn kg xong. Thôi thì đành chờ cao thủ nghĩ ra cách hack mới vậy. :(

E90 V300 vẫn chưa Hack được đâu bạn ơi.

chinhn81

Thể ruốt cuộc bạn đã hack thành công chưa?Ở trên thì nói ko hack được,ở dưới lại bảo sau khi hack xong cài soft ko được :) bạn vướng ở chỗ nào thì nói rõ để mọi người giúp đỡ nhé :) Chỉnh ngày về 15/05/07 chưa bạn :)

bác ơi em làm đúng như ở trên mà sao ko đưoc em có chỉnh ngày đàng hoàng mà

sau cài xong các phần đó em retstat lại máy và cài các file (yêu cầu phải hack máy mới cài đưoc) nhưng nó vẫn báo,bị lỗi cập nhật,ko hiểu :|:|:|:|:|:|

còn có 1 chuyên nữa mong các bác giúp luôn hôm qua em cài thử cái prefp1 vào máy em :|:|:| cái xong bây giờ vô file c:\sys ko đưoc và cũng ko thể xóa cái đó ra khỏi máy luôn.Chắc quả này phải đi format lại cái máy quá :(:)(:)(:)(( các bác có cách gì hay hơn giải quết vấn đề này chỉ em vơi để em đỡ phải đi format :(:)(:)(:)((

em xin cảm ơn nhiều nhiều;;);;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

sau cài xong các phần đó em retstat lại máy và cài các file (yêu cầu phải hack máy mới cài đưoc) nhưng nó vẫn báo là bị lỗi cập nhật ko hiểu :|:|:|:|:|:|

còn có 1 chuyên nữa mong các bác giúp luôn hôm qua em cài thử cái prefp1 vào máy em :|:|:| cái xong bây giờ vô file c:\sys ko đưoc chắc quả này phải đi format lại cái máy quá :(:)(:)(:)(( các bác có cách gì hay hơn ko chỉ em vơi :(:)(:)(:)((

Muốn vào được C/Sys .... thì bạn phải Capsoff mới vào được.

Zenki

Super V.I.P

sau cài xong các phần đó em retstat lại máy và cài các file (yêu cầu phải hack máy mới cài đưoc) nhưng nó vẫn báo,bị lỗi cập nhật,ko hiểu :|:|:|:|:|:|

còn có 1 chuyên nữa mong các bác giúp luôn hôm qua em cài thử cái prefp1 vào máy em :|:|:| cái xong bây giờ vô file c:\sys ko đưoc chắc quả này phải đi format lại cái máy quá :(:)(:)(:)(( các bác có cách gì hay hơn ko chỉ em vơi :(:)(:)(:)((

Sau khi restart lại máy bạn cài PM gì? Bị lỗi cập nhật "Update Error" không có nghĩa là máy chưa hack đâu nhá. Còn muốn vào C:\sys\bin bạn phải Capsoff trước rồi mới vào đc

Kojiro

Super V.I.P
sau khi cài mình cài phấn mềm nào nó cũng báo là file coprrupted,mình vừa up N73 len v4.0839.42.2.1,ai giải thích hộ cái

......

còn có 1 chuyên nữa mong các bác giúp luôn hôm qua em cài thử cái prefp1 vào máy em :|:|:| cái xong bây giờ vô file c:\sys ko đưoc và cũng ko thể xóa cái đó ra khỏi máy luôn.Chắc quả này phải đi format lại cái máy quá :(:)(:)(:)(( các bác có cách gì hay hơn giải quết vấn đề này chỉ em vơi để em đỡ phải đi format :(:)(:)(:)((

Lỗi của 2 bạn là đã cài nhầm file cho các máy khác :D Phải 4mat và cài lại thôi :(

phuong_wmf072

Lỗi của 2 bạn là đã cài nhầm file cho các máy khác :D Phải 4mat và cài lại thôi :(

ơ mình đã làm theo đúng hướng dẫn là chọn FP1 mà,có j mà cài nhầm file chứ,mình đã 4mat và thử lại xem ra vẫn chưa thành công:-/:-/:-/:-/

Status
Không mở trả lời sau này.