• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hack] Giao diện Omnia cho 5800, 5530

thanhcong_pro

anh ơi cho em hỏi kon 5230 của e có xài dc ko?e cài xonbg hết rồi nhưng mà c2z ko hợp hay sao ấy!em nén ra hết kick vào nó reset máy xong lại ko hiên gì!anh cho em cái hướng dẫn lam c2z đc ko?ko hiếu sao em kicck vào phần (xem hướng dẫn làm c2z tại đây) của anh nó lại bắt em đăng nhập lại.khi đăng nhập xong lại pắt đăng nhập lại.cứ thế lặp đi lặp lại.nên e ko làm đc c2z.bục mình uqs anh oi!

boynaught

máy mình có sẵn c2z rồi. chép folder như chủ thớt rồi. vào apply c2z rồi sau đó restart thì chẳng thay đổi chút nào cả. thế là sao? có pro nào giúp mình với!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

mình đã làm thành công nhw hướng dẫn của pekuon. các bạn làm như trên nhé
Trước tiên bạn copy thư mục 10207254 vào C, private.
vào roompacher tắt c2z, chỉnh giao diện khác basic (ví dụ: contact bar). Giờ bạn restar phone, vào roompacher mở c2z rồi vào home screen chỉnh Basic là ok.

Chỉnh sửa cuối: