• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hack] Giao diện Omnia cho 5800, 5530

huynhkyphu

TRong link hướng dẫn làm cz2, hướng dẫn: Giải nén file c2.rar . Được 3 file patch_arm.bin, patch_thumb.bin và patch.bin. Vào ổ Z lấy file EFSrv.dll từ z:\sys\bin\EFSrv.Dll, chép vào chung folder với c2z rồi chạy c2z.exe... Folder c2z là folder nào? Chạy file exe làm sao? Giúp mình với chủ topic ơi

TRong link hướng dẫn làm cz2, hướng dẫn: Giải nén file c2.rar . Được 3 file patch_arm.bin, patch_thumb.bin và patch.bin. Vào ổ Z lấy file EFSrv.dll từ z:\sys\bin\EFSrv.Dll, chép vào chung folder với c2z rồi chạy c2z.exe... Folder c2z là folder nào? Chạy file exe làm sao? Giúp mình với chủ topic ơi

Bạn chỉ copy file Cz2.sis vào thẻ nhớ E:/ của bạn sau đó cài đặt nó. Nhấn vào icon nó tạo ra và vào Tỳ chọn->Generate nó sẽ tạo ra file Cz2.rmp ngay ngoài thẻ nhớ cho bạn. Bạn nên chú ý rằng máy bạn phải H.A.C.K nhé! Bạn Apply->Installserver_FP2 và open4all nhé. Chúc bạn thành công...!=D>

ngoanrazor

Well-Known Member
Bạn chỉ copy file Cz2.sis vào thẻ nhớ E:/ của bạn sau đó cài đặt nó. Nhấn vào icon nó tạo ra và vào Tỳ chọn->Generate nó sẽ tạo ra file Cz2.rmp ngay ngoài thẻ nhớ cho bạn. Bạn nên chú ý rằng máy bạn phải H.A.C.K nhé! Bạn Apply->Installserver_FP2 và open4all nhé. Chúc bạn thành công...!=D>

Posted via Mobile Device
tạo bằng cách này xài ko đc đâu bn. Chỉ làm trên pc là ok

hakudo2408

dùng x-plore vào ổ z:\sys\bin lấy file EFSrv.dll cho vào tệp tạo file c2z down trên diễn đàn, chạy file c2z.exe nó sẽ mở DOS tạo file c2z.rmp ngay trong tệp tin tạo c2z đó

hakudo2408

có pác nào khắc phục được cái chuyện rs máy là chuyển về basic thường của máy ko nhỉ :(

panrai

Super V.I.P
có pác nào khắc phục được cái chuyện rs máy là chuyển về basic thường của máy ko nhỉ :(

là sau mình ko hiểu vậu bạn,ý bạn tắt máy nó sẽ chuyển về chế độ bình thường hay là sau,mình ko hiểu gõ lắm

hakudo2408

là sau mình ko hiểu vậu bạn,ý bạn tắt máy nó sẽ chuyển về chế độ bình thường hay là sau,mình ko hiểu gõ lắm

ý em là sau khi tắt máy khởi động lại thì home screen lại chuyển về ban đầu, phải chuyển sang contact bar rùi chuyển lại basic nó mới mod đc, có cách khắc fục hok ạ?

anhky

Panrai seo thia'? Mem muốn hỏi là làm sao keep dc GD omnia, ko bị mất khi reset máy ấy mờ ^.^

tp31192

em vào apply basic thì nó nhấp nháy máy wài dậy các bác :| lần đầu em làm thành công em format lại máy làm lại thì nó bị dậy :| khắc phục làm sao dậy các bác

hacklove89

.hichic đã hack làm nguyên si mà ko đc , khởi động lại máy xong chỉ đc 1 phút máy lại tự khởi động lại, mong các pác chỉ giáo, em làm lại vài lần rồi phải reset máy vài lần rùi, chán lắm rui :((

Kojiro

Super V.I.P
.hichic đã hack làm nguyên si mà ko đc , khởi động lại máy xong chỉ đc 1 phút máy lại tự khởi động lại, mong các pác chỉ giáo, em làm lại vài lần rồi phải reset máy vài lần rùi, chán lắm rui :((

Có thể do file c2z đó bạn, bạn làm theo đúng hướng dẫn ko?