• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Nokia N86 Firmware V20 & v21 bằng phoenix hoặc jaf

minhduc512

Giờ em muốn format lại máy nhưng sợ mất rompatches (vì lần trước format bằng *#7370# đã mất rompatches). Có cách nào format lại máy mà không mất hack, mà không cần phải flash lại fw không? Em dùng phoenix

Chỉnh sửa cuối:

z01222282682

Giờ em muốn format lại máy nhưng sợ mất rompatches (vì lần trước format bằng *#7370# đã mất rompatches). Có cách nào format lại máy mà không mất hack, mà không cần phải flash lại fw không? Em dùng phoenix

dùng thì fomat mất h@ck là phải rồi,bạn thử dùng JAF đi,an toàn mà kô sợ bị mất h@ck,tìm dow fw 30 của anh HoangHai ấy :D chúc vui
qua đây thử nè, http://www.pdaviet.net/showthread.php?91679-N86-CFW-3-by-hoanghai

nhento13

Cho minh hoi voi, minh bi gan giong ban myhang97, moi toi ko co file loi, nhung 2 o van bi trong, minh da dow 8 file cua Firmware ve roi ma ko chay dc

nhanotc

Cho mình hỏi có ai biết trang web nào cho down Firmware là file EXE không? Trước mình Up bằng Phoenix bình thường, giờ up nó nói thiếu file RM484_002_000_M020.fpsx. Không biết kiếm đâu ra file này nữa. Có ai biết xin giúp mình.

Ấn OK và chờ nó chạy thôi.... Cũng hơi ghê tay nhưng mà thành công. :)