• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HẢI ĐẢO THÂM HIỂM - ReturnTo Mysterious Island_UIQ3.0 (40Mb)

CongVoi

Super V.I.P
ReturnTo Mysterious Island

NHỚ THANKS CHO MÌNH NHÉ.KIẾM TRÒ NÀY KHÔNG PHẢI LÀ ĐƠN GIẢN ĐÂU À

XIN GIỚI THIỆU VỚI TẤT CẢ CÁC BẠN.MỘT GAME MỚI CỰC KÌ KINH ĐIỂN 40M MÀ MÁY VẪN CHẠY VÙ VÙ.THỂ LOẠI GAME THÁM HIỂM BẠN NHẬP VAI MỘT NGƯỜI BỊ LẠC TRONG MỘT HÒN ĐẢO.ĐANG ĐI TÌM SỰ SỐNG.

THUYẾT TRÌNH VỀ GAME:

GAME NÀY 40M BAO GỒM MỘT CHƯƠNG TRÌNH CHẠY NẶNG CÓ 366K.KHI CÁC BẠN VẬN HÀNH TRÒ CHƠI NÀY BỘ NHỚ CHỈ BỊ CHIẾM CÓ 1044K THUI À.TỐC ĐỘ KHÔNG TỒI.

GIỚI THIỆU TRÒ CHƠI:

1. TRONG GAME BẠN LÀ Strong Women,BỊ LẠC VÀO MỘT HÒN ĐẢO HOANG KHÔNG NGƯỜI.ĐƯƠNG NHIÊN LÀ PHONG CẢNH TRÊN ĐẢO RẤT ĐẸP,CÁC BẠN CÓ THỂ ĐI DẠO XEM THẾ NÀO :)):))

2.TRÊN DƯỚI TRÁI PHẢI 360 ĐỘ LÀ TOÀN BỘ GÓC NHÌN,MÀN HÌNH FULL NẰM NGHANG.

3.DI CHUYỂN BẠN ẤN VÀO 4 GÓC CỦA MÀN HÌNH,KHI NÀO Ở GIỮA MÀN HÌNH HIỆN LÊN CÁI MŨI TÊN MÀU ĐỎ,BẠN NHẤN VÀO ĐẤY LÀ CÓ THỂ DI CHUYỂN ĐƯỢC.

4.KHÔNG CÓ VIỆC GÌ LÀM BẠN CŨNG CÓ THỂ ĐI QUANH QUANH,BÊN BỨC TƯỜNG DƯỚI ĐẤT LÚC NÀO BẠN CŨNG CÓ THỂ NHẶT ĐƯỢC CÁC VẬT PHẨM,HƠN NỮA LÚC VỀ NẰM MỘT LÁT THÌ LẠI XUẤT HIỆN ĐƯỢC MỘT MÓN ĐÒ MỚI

5.VẬT PHẨM CŨNG CÓ THỂ HỢP THÀNH,CÓ ĐỦ 6 CÁI THÌ BẠN CÓ THỂ LƯU TRỮ TRONG TIẾN ĐỘ TRÒ CHƠI,CÓ 7 CÁI BA LÔ.

CÁC BƯỚC CÀI ĐẶT:

1. ĐẦU TIÊN CÁC BẠN CÀI ĐẶT CHƯƠNG TRÌNH rtmi_HDCracked 336K NÀY VÀO THẺ NHỚ TRƯỚC.NHẤT ĐỊNH LÀ PHẢI TRÊN THẺ NHỚ NHÉ

2.SAU ĐÓ BẠN DÙNG ĐẦU LỌC THẺ HOẶC USB COPY A000017D VÀO MỤC D/Private .

3.KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY LÀ OK.

USER: PDAVIET
PASS: PDAVIET

TỪ NAY ĐỐI VỚI NHỮNG TOPIC ĐƯỢC LẬP RIÊNG LẺ NHƯ THẾ NÀY CÁC BẠN CÓ THỂ VÀO THẢO LUẬN THOẢI MÁI.NHƯNG CHÚ Ý LÀ THẢO LUẬN ĐÚNG VỚI TIÊU ĐỀ CỦA TOPIC NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

demonntl

Active Member
đọc cái phần giới thiệu trò chơi số 3 của bác congvoi là e hok mún chơi rùi
còn game nào khác nữa hok bác?

CongVoi

Super V.I.P
đọc cái phần giới thiệu trò chơi số 3 của bác congvoi là e hok mún chơi rùi
còn game nào khác nữa hok bác?

Sao lại thế hả bạn.Hay lắm đó hok chơi hơi phí.Game kinh điển thì còn nhìu nhưng mà các bạn cứ chơi hết game này đi đã.Mình sẽ lại post game mới lên típ .:D:D

yugi_st

KHÔNG DOWN ĐƯỢC.CHO LINE KHÁC KHÔNG CÓ PASSWORD ĐI.NÓ CƯ ĐÒI PASS HOÀI MẶC DÙ ĐÃ ĐÁNH PASS RỒI

CongVoi

Super V.I.P
KHÔNG DOWN ĐƯỢC.CHO LINE KHÁC KHÔNG CÓ PASSWORD ĐI.NÓ CƯ ĐÒI PASS HOÀI MẶC DÙ ĐÃ ĐÁNH PASS RỒI

Bạn đánh chữ hoa hết mới được: PDAVIET cả trên cả dưới đều đánh như nhau

2USD

hix trò này khó chơi mà hay thật , bro nào đã chơi trò này rồi cho mình hỏi chút nhé , đang ghiền game này

tommynguyen1961

ReturnTo Mysterious Island

NHỚ THANKS CHO MÌNH NHÉ.KIẾM TRÒ NÀY KHÔNG PHẢI LÀ ĐƠN GIẢN ĐÂU À

XIN GIỚI THIỆU VỚI TẤT CẢ CÁC BẠN.MỘT GAME MỚI CỰC KÌ KINH ĐIỂN 40M MÀ MÁY VẪN CHẠY VÙ VÙ.THỂ LOẠI GAME THÁM HIỂM BẠN NHẬP VAI MỘT NGƯỜI BỊ LẠC TRONG MỘT HÒN ĐẢO.ĐANG ĐI TÌM SỰ SỐNG.
............​

LẦN trước cài game này vô xong vừa tính chơhi là đứng máy luôn ko load nỗi.
Không biết kì này làm theo cách bạn có chơi được không nhi?hy vọng là ok.​

Last edited by a moderator:

tommynguyen1961

Game kinh điển này mà ít người chơi nhỉ :-?:-?

game này mình chơi hết vòng game bên pc rồi.Đây là thể loại mà mình thích nhất .
các game cung thể loại này không có nhiều như hành động hay dàn trận.
Mình đã từng chơi 1 số game tiêu biểu của nó là draccula, mesenger, myst1,2,3,4,5, return to myst iland, sherlock holmes......

CongVoi

Super V.I.P
game này mình chơi hết vòng game bên pc rồi.Đây là thể loại mà mình thích nhất .
các game cung thể loại này không có nhiều như hành động hay dàn trận.
Mình đã từng chơi 1 số game tiêu biểu của nó là draccula, mesenger, myst1,2,3,4,5, return to myst iland, sherlock holmes......

Bạn đúng dân chơi game chuyên nghiệp òy.Hy vọng bạn sẽ phát huy!!!!

tommynguyen1961

bạn nào chơi game nỳ mà bị bí chỗ nào pót lên đây mình gỡ rối cho.hee...
Game này đòi hỏi các bạn phải để ý và trong bang đồ chơi của các bạn ngoài việc lấy ra đặt vào chỗ cần giải quyết nó còn có sự kết hợp giữa các thứ lại với nhau nữa đấy.nó khó là ở chỗ đó đấy.
Ví dụ như các bạn nhặt được sợi dây,cái móc câu,khúc cây khô , các bãn đi tới hồ cá thấy nó để cái dấu bánh răng ngay hồ cá có nghĩa là các bạn cần phải đặt thứ gí vô chỗ ấy.
Các bạn vừa nhặt được 3 món kia thì phải kết hợp chúng lại với nhau mới tạo ra 1 cái cần câu.heee...
càng chơi các bạn càng ghiền thôi.
chúc các bạn vui.

CongVoi

Super V.I.P
hix trò này khó chơi mà hay thật , bro nào đã chơi trò này rồi cho mình hỏi chút nhé , đang ghiền game này

Bạn muốn hỏi gì thì hỏi đi.Có cao thủ game có thể trả lời được hết đó bạn!!!b-)b-)