• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HẢI ĐẢO THÂM HIỂM - ReturnTo Mysterious Island_UIQ3.0 (40Mb)

tinhve

sao anh congvoi không để cái bài canh trái mặc định.

Canh giữa thấy khó chịu thế nào ấy!

NokuaN70

Well-Known Member
bạn cứ tải thoải mái đi nha, mình đã xem lại rùi links vẫn bình thường.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
he he tui chơi tới cái cảnh đi nhặt lưu huỳnh về chế thuốc nổ không cách nào đuổi dc con khỉ già cầm cái cây chặn đường==> pó cẳng lun.

tommynguyen1961

he he tui chơi tới cái cảnh đi nhặt lưu huỳnh về chế thuốc nổ không cách nào đuổi dc con khỉ già cầm cái cây chặn đường==> pó cẳng lun.

muốn trị dc con khỉ đó bạn phải nhặt dc cái giỏ và bắt con rắn bỏ vô sẽ đuổi dc con khỉ thôi.
Còn con khỉ ở hang động bên trên thì dùng bánh ngọt có tẩm thuốc mê cho nó ăn thì nó sẽ ngủ thôi.
Chúc bạn vui.:p

NokuaN70

Well-Known Member
Cám ơn bạn rất nhiều, nhưng bi giờ cài cái game đó vô thì bị lỗi Dump file created, đau kg chịu dc, lúc trước cài vô chơi Ok bây giờ cài lại nó trở quẻ chán quá, kg biết nó bị đụng với soft nào nữa.
Posted via Mobile Device

pun

anh công voi ơi ! sao e cài trò này mà nó chỉ hiện cái đường đỏ trên nền đen ko ! chứ ko vào được game :(( cứu em với

CongVoi

Super V.I.P
anh công voi ơi ! sao e cài trò này mà nó chỉ hiện cái đường đỏ trên nền đen ko ! chứ ko vào được game :(( cứu em với

Máy bạn máy gì thế?? Mọi người đều chơi bt mà

NokuaN70

Well-Known Member
Bây giờ bạn remove cái game đó đi và cài lại, sử dụng cáp USB để chép mấy cái file game vô, tắt nguồn mở lại rồi vào game thử xem sao? Mấy hôm trước mình cài game này xong,xài X-plore chép mấy cái file game vào thì nó bị lỗi Dump file làm đi làm lại thì bị giống bạn,nó chạy cái line màu đỏ xong im re, mình làm lại như trên thì chơi bình thường. Chúc vui.
Posted via Mobile Device