• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HẢI ĐẢO THÂM HIỂM - ReturnTo Mysterious Island_UIQ3.0 (40Mb)

tommynguyen1961

mình đã kết thúc game này rồi. Choi PC rồi mà chơi lại trên này vẫn còn thú vị quá trời.

cuongmn05

mình vừa mới cài trò nay xong ,thấy cách chơi của nó cũng hay. Nhưng sao chơi khó we' ngồi hơn 2 tiếng mà chưa chơi xong màn 1.Hay mấy pro pót hướng dẫn lên luôn đê(sơ sơ thôi để còn suy nghĩ nữa).thanks nhìu nhe.(chứ thế này tốn pin hại mắt wa')

tommynguyen1961

mình vừa mới cài trò nay xong ,thấy cách chơi của nó cũng hay. Nhưng sao chơi khó we' ngồi hơn 2 tiếng mà chưa chơi xong màn 1.Hay mấy pro pót hướng dẫn lên luôn đê(sơ sơ thôi để còn suy nghĩ nữa).thanks nhìu nhe.(chứ thế này tốn pin hại mắt wa')

ối trời đây là dạng game tìm hiểu vấn đế mà nếu có hướng dẫn tôi dám cá bạn chỉ cần 30p là kết thúc game.
Thôi nếu bạn thích thì mình cho bạn hướng dẫn giải game này đây.
Chúc bạn vui khi chơi hết game này.;;);;);;)
Nếu bài này có ít cho bạn thì nớ thank cho mình 1 cái nhe.:D:D:D

http://www.mediafire.com/?1eoxgcwle0m

TigerOne

Cái này mình post vất vả lắm,sao ít ngươig thanks thế !!!!8-|8-|

Vất vả post....nhưng mình thì không down được vì....this warning:

http://box324.bluehost.com/suspended.page/disabled.cgi/kc9.info
This Domain (kc9.info) Has Been Disabled

--------------------------------------------------------------------------------
For information on restoring your account please call customer service as soon as possible

When/If you call our support help line, please have your site name ready.

NokuaN70

Well-Known Member
Có bác nào down dc thì up lại trên host khác cho mọi người down với.
Posted via Mobile Device

mctuan

EM CŨNG KHÔNG TẢI VỀ ĐƯỢC, CÁC BÁC GIÚP ĐỠ NHÉ CÁM ƠN NHIỀU.

mctuan

TRỜI Ạ SAO NHIỀU NGƯỜI THAN VẬY? BÁC CONGVOI EM CŨNG BÓ TAY LUÔN, KHÔNG TẢI VỀ ĐƯỢC RỒI.

fantomat2005

vừa hack xong con P1i để chơi game mà tải mãi không được nhưng dù sao vẫn bấm thank hi vọng bác congvoi up lại lên host khác để anh em down được