• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Anh em vào chúc mừng Adv Mod XuanTruong Avd Mod phụ trách box vui chơi giải trí nào.

Anh em nào mà không vào chúc thì chắc chắn nếu Spam sẽ bị Adv Mod chém thắng tay rồi.

Chúc mừng!

Box 8 đó..Giờ ai muốn vào đây spam bài thì phải đút lót cho MOD XUANTRUONG đấy nhé.. :D:D:D:D:D
Xin chúc mừng a Trường =D>=D>=D>=D>=D>

Lại có thêm bạn mới rồi,xin chúc mừng chúc mừng nhé =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Xin chúc mừng bác Xuân Trường nhé :)

Xin cảm ơn các Bạn rất nhiều!!! Chúc mọi người luôn vui, khỏe và cùng nhau xây dựng PV ta ngày càng "To-Đẹp" hơn!!!=D>=D>=D>

Bete

chúc mừng Đường chủ Xú Ẩn Trượng đã tiếp nhận thêm hạt xả xú bắp nhé :D

Anhtoitb

Vào Phòng họp Quốc hội thấy anh lên chức mà vui như là mình lên chức vậy!
Chúc mừng anh Trường!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Chúc mừng bác được thêm lương lúc nào thừa thì shaer em chút nhé he he

XuanTruong

Super V.I.P
chúc mừng Đường chủ Xú Ẩn Trượng đã tiếp nhận thêm hạt xả xú bắp nhé :D

OK! Thanks cô EM nhiều nhé!!!=D>=D>=D>

Vào Phòng họp Quốc hội thấy anh lên chức mà vui như là mình lên chức vậy!
Chúc mừng anh Trường!

Thanks chú nhiều! Chúc chú khỏe và toại nguyện mọi ước muốn trong cuộc sống!!!=D>=D>=D>

Chúc mừng bác được thêm lương lúc nào thừa thì shaer em chút nhé he he

Thanks Em!=D> Chú mày lúc nào cũng tiền!=))=))=))

PhuongAnh

Anh Trường cứ thanks thế này chắc cũng phải được tới mấy chục bài =))=))=))=))=))

CongVoi

Super V.I.P
Chúc mừng anh Trường lên chức nha.Hehe chúc anh tám càng ngày càng nhìu,để box 8 mãi luôn sôi động.::D:D:D

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng box 8 đã có chủ nhé! Box 8 rồi đây sẽ phát triển ngang bằng với các box kỹ thuật với sự quan tâm chỉ đạo của Ad Mod XuanTruong! (giống câu nói của Bác Hồ quá :p)

:))

timhieu

Gửi lời Chúc mừng đến Adv Mod XuanTruong vừa được thăng chức và nhận thêm công tác phụ trách box vui chơi giải trí.

Chúc sức khỏe và đảm nhiệm thật tốt công việc!=D>:)

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng box 8 đã có chủ nhé! Box 8 rồi đây sẽ phát triển ngang bằng với các box kỹ thuật với sự quan tâm chỉ đạo của Ad Mod XuanTruong! (giống câu nói của Bác Hồ quá :p)

:))

Gửi lời Chúc mừng đến Adv Mod XuanTruong vừa được thăng chức và nhận thêm công tác phụ trách box vui chơi giải trí.

Chúc sức khỏe và đảm nhiệm thật tốt công việc!=D>:)

Cảm ơn các Bạn! Quản lý thành công ở box 8 này cũng phải nhờ phần lớn đến công sức đóng góp và ủng hộ của tất cả các Bạn đấy, chứ một mình Mình thì e rằng khó lắm! Mong các Anh Em ủng hộ nhiệt tình nhé!!!;;);;);;)=D>=D>=D>

Anhtoitb

Chúc mừng Trial Mod Phuong_Anh

- Set Trial Mod. Phuong_Anh, vì những đóng góp xây dựng phong trào offline thời gian qua, đ/c Phuong_Anh sẽ hỗ trợ điều hành khu vực Vui chơi và giải trí.

Chúc đ/c nhận nhiệm vụ mới mạnh khoẻ và hoàn thành tốt nhiệm vụ mà Forum tin tưởng giao phó.

Xin chúc mừng Người đẹp Phuong_Anh lên chức! Chúc Người đẹp sức khỏe và luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ! Chúc cho niềm vui và nụ cười mãi trên môi PA.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

Status
Không mở trả lời sau này.