• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Xin cảm ơn tất cả các Bạn (Ngày nay bận quá giờ mới vào PV được)!!! Chúc các Bạn và gia đình luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Tiếp tục làm cho Box 8 "Kinh thiên động địa" lên nhé!!!;;):)):)):))

Rửa chức??? Mỗi người một nơi sao "Rửa" được!!! Còn PVD thì Mình đang nợ PA những hơn 300 ngàn chưa có trả???:(( Nếu gửi quà cho các Bạn bằng PVD có khi PA lại nói "Nợ không chịu trả lại sĩ diện"!!!:p:p:)

To: TMOD Phuong_Anh Nếu Em có lòng hảo tâm thì ủng hộ Anh đi!!!;;);;);;)
TB: Mình sẽ vẫn TÁM cũng các Bạn ở trong Box này nhé!!!:)):)):))

dczien

Rửa chức??? Mỗi người một nơi sao "Rửa" được!!! [/QUOTE]

Cho a nợ lại đó,khi nào lên SG trả cũng được hehe :-??

PhuongAnh

Xin cảm ơn tất cả các Bạn (Ngày nay bận quá giờ mới vào PV được)!!! Chúc các Bạn và gia đình luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Tiếp tục làm cho Box 8 "Kinh thiên động địa" lên nhé!!!;;):)):)):))

Rửa chức??? Mỗi người một nơi sao "Rửa" được!!! Còn PVD thì Mình đang nợ PA những hơn 300 ngàn chưa có trả???:(( Nếu gửi quà cho các Bạn bằng PVD có khi PA lại nói "Nợ không chịu trả lại sĩ diện"!!!:p:p:)

To: TMOD Phuong_Anh Nếu Em có lòng hảo tâm thì ủng hộ Anh đi!!!;;);;);;)
TB: Mình sẽ vẫn TÁM cũng các Bạn ở trong Box này nhé!!!:)):)):))

Em mà được làm SM như anh thì em tặng ngay mỗi người 50.000PVD làm quà ngay khỏi phải nghĩ..Nhà giàu mà cứ phải tiếc...=))=))=))=))

binhminhmuon

Chúc mừng anh Trường :D =D>
Thường thì có sự kiện vui thế này thì theo lệ người nào đến chúc mừng thì anh phải lì xì đó >:) hè hè

;;) bắt đầu phát lì xì đi anh !(chức càng cao lì xì càng lớn,ko ít hơn 1000 PVD đâu anh nhỉ )

nguyenvansang

Well-Known Member
Hic! SM XuanTruong mà ko có quà tặng cho các mem vào chúc mừng thì.... nếu đồn ra ngoài e thiên hạ người ta cười chết :D. Người chẳng sẽ bảo là: "nhà giàu mà tiếc cả con lợn nhựa =))" thế thì hỏi anh sẽ ăn nói làm sao đây! Theo em anh nên lì xì cho 30 người đầu tiên mỗi người 10.000PVD cho nó dễ. Đỡ phải mắc công nói mỗi người 1 nơi anh ko đủ kinh phí =))! Cứ thế nhá anh Trường

XuanTruong

Super V.I.P
Vậy là hông có PDV hả anh Trường, chưa thấy SM nào ngheò như anh à nha :-?:-?:-?

Khổ thế đấy Lân ạ!!!:(:)):)):)):))

Anh Trường đóng cửa đi ăn mày đó
:)):)):)):))

Cái này cô Em biết rõ nhất!!!:)):)):))

Chúc mừng anh Trường :D =D>
Thường thì có sự kiện vui thế này thì theo lệ người nào đến chúc mừng thì anh phải lì xì đó >:) hè hè

;;) bắt đầu phát lì xì đi anh !(chức càng cao lì xì càng lớn,ko ít hơn 1000 PVD đâu anh nhỉ )

Hic! SM XuanTruong mà ko có quà tặng cho các mem vào chúc mừng thì.... nếu đồn ra ngoài e thiên hạ người ta cười chết :D. Người chẳng sẽ bảo là: "nhà giàu mà tiếc cả con lợn nhựa =))" thế thì hỏi anh sẽ ăn nói làm sao đây! Theo em anh nên lì xì cho 30 người đầu tiên mỗi người 10.000PVD cho nó dễ. Đỡ phải mắc công nói mỗi người 1 nơi anh ko đủ kinh phí =))! Cứ thế nhá anh Trường

Ặc! Chứ biết sao bây giờ! Các Bạn nói PA xóa nợ cho Mình đi, Mình sẽ tặng PVD ngay lập tức!!!;;)=D>:)):)):))

nguyenvansang

Well-Known Member
Ặc! Chứ biết sao bây giờ! Các Bạn nói PA xóa nợ cho Mình đi, Mình sẽ tặng PVD ngay lập tức!!!;;)=D>:)):)):))

Ông anh tính lấy cũ đắp mới hả b-)
Như thế là ko tốt >:)
Chuyện nào ra chuyện ấy chứ :D . Chả nhẽ anh cứ lôi chuyện riêng để giải quyết vân đề chung thế này ư :p
Theo em anh cứ thửong cho anh em rồi thì có khó khăn gì anh em sẽ nhảy xô vào giúp anh ngay =))

Last edited by a moderator:

PhuongAnh

Chẳng liên quan nhé...Anh lên chức chứ có phải em lên đâu...Em mà lên SM thì tặng mỗi người 1 em Vertu ngay khỏi phải ngợi
;;);;)=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.