• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Chị được lên chức rồi nhé.Hoàn thành ước muốn roài.Hehe khao thằng em cái gì đây ;;);;)

NgocVNPT

Xin chúc mừng Người đẹp Phuong_Anh lên chức! Chúc Người đẹp sức khỏe và luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ! Chúc cho niềm vui và nụ cười mãi trên môi PA.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

Xin chúc mừng =D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Phuong_Anh đâu rồi sao không vào đây cảm ơn các Bạn nhỉ???:-? Kiểu này chắc phải rửa cho mát mẻ một chầu thịt chó Nhật Tân cho các Bạn ở Hà Nội mới phải!!!;;);;);;):)):)):))

PhuongAnh

Cảm ơn tất cả các bạn rất nhiều....Để đáp lại tấm lòng của các bạn mình xin chuyển 1 món quà nho nhỏ đến các bạn đã chúc mình trong topic này =D>=D>=D>=D>=D>=D>

PhuongAnh

SM XUANTRUONG RỬA CHỨC

Tình hình là anh Trường nhà ta vừa được thăng chức lên làm​

Super Moderator: Phụ trách công tác quản lý hành chính hàng ngày, hỗ trợ Manager giải quyết kịp thời các vấn đề nảy sinh trên forum.

Các bạn hãy vào đây chúc mừng cho SM mới của Box8 và nhận quà từ tay sư huynh spam tại đây :p:p:p:p

Xin chúc mừng sư huynh nhé.=D>=D>=D>=D>=D>​

Chà, PA nhanh tay quá, lập ngay topic này
Chúc mừng SM XuanTruong, hy vọng phần quà đầu tiên rất hậu hĩnh :D:D:D

Anhtoitb

Anh Trường quả là rất tuyệt! Chúc mừng anh và nhanh rửa chức anh nhé!

thonhi

Member
Nhiệt liệt chào mừng Anh Trường được lên làm SM
Hoan hô! hoan hô! =D> =D> =D> =D> =D> =D>

minhkhoa2007

Anh Trường lên chức mà ko rữa là buốn đó,dù sao cùng xin chúc mừng anh nhé=D>=D>=D>

CongNam

Chúc mừng anh Trường nhé, lên chức anh Trường nhớ share PVD cho em nhé.

PhuongAnh

Anh Trường không hiểu vì sợ tặng quà cho mọi người quá hay sao mà không thấy lên PV gì cả.

Status
Không mở trả lời sau này.