• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Happy Birthday to Mr Cường.
Chúc Admin sức khỏe, tiền vào như nước Sông Đà - tiên ra nhỏ giọt ..... =D>=D>=D>

"Tiền vào như nước sông Đà
Tiền cho con gái hơn là Cửu long".

:)):)):)):))

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật anh Cường nhé :D chúc cả gia đình hôm nay vui vẻ và hạnh phúc :D

NgocVNPT

Chúc bác Cường sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới thêm trẻ, thêm khỏe và dẻo dai cũng như đạt được ước mong 1-2-3-4 ( Xe ôtô 4 bánh ) anh nhé! :)

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật a Cường nhé! Chúc a thành công trong công việc và cuộc sống.

AnhQuynh

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật anh Cường!!!
Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc!!!!

TaQuangDuc

Chúc mừng ROM Dev Dvha79_ddt có bé trai đầu lòng!

Không biết có bác nào làm chưa, nhưng mình cứ làm cái đã
Chúc mừng anh ROM Dev. DVHa có con trai
Chúc bé con hay ăn chóng lớn
mừng Box BA có thêm nguồn cảm hứng ROM mới

@mọi người: đáng lẽ phải cho vào phần giao lưu, bè bạn nhưng vì box BA là ngôi nhà thân thiết của mình và anh Hà nên mình muốn chia sẻ ở đây, các bạn thông cảm nhé, mod. nào thấy cần di chuyển thì cứ chuyển hộ mình.
@ anh Hà: chuyện hơi riêng tư, nhưng đáng để mừng và để mọi người cùng chia sẻ niềm vui

Last edited by a moderator:

hcqp

Chúc mừng anh Hà nhé!!! Không biết nói gì hơn, nhưng lập gia đình, rồi có 1 đứa con, mà là con trai nữa thì quá tuyệt!!!

Status
Không mở trả lời sau này.