• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Uh. Mình game k hết đc. Tại lười cắm cáp vào pc, nên tiện tay tải mấy cái soft bằng đt luôn. Phải tiết kiệm thôi. Hi. Mà giá mấy cái đồ trong chợ cao quá. Khó mà giảm đc. Mua thôi, mua thôi. Cái 65đ/Mb hình như của d-com hay sao chứ. Vs cà vina mạng chán lắm. K biết chơi game thế nào, chứ vô web thì viettel khỏe nhất.
Mà bản này có bị lỗi 22% đâu nhỉ. Bản trc thì mobi mới vậy.

Chỉnh sửa cuối:

hiepipod

Mình đang gom góp tiền của, có bao nhiêu tiền là dồn vào mua hạt thông càng nhiều càng tốt, mình thấy hạt thông là tốt nhất cho những bạn có level thấp như mình, bán ra được giá mà điểm kinh nghiệm cũng cao, bác nào dư giả thì bán rẽ cho em một mớ, em mới mua 50 hạt với giá 385000 sao mà chát thế...

mafi1988

Mình đang gom góp tiền của, có bao nhiêu tiền là dồn vào mua hạt thông càng nhiều càng tốt, mình thấy hạt thông là tốt nhất cho những bạn có level thấp như mình, bán ra được giá mà điểm kinh nghiệm cũng cao, bác nào dư giả thì bán rẽ cho em một mớ, em mới mua 50 hạt với giá 385000 sao mà chát thế...

Chát là fải,ko nên chạy theo thị trườg,bọn nhiều tiền nó làm lũg đoạn thị trườg đó,biết đâu hôm 21 xuốg gia thì sao,mà thằg nhiều vàg nhất game mấy hôm trc xem là 1.3 tỷ gold,của tôi cũg đc 0,0003 tỷ rồi,hehe!nản!

hiepipod

Chát là fải,ko nên chạy theo thị trườg,bọn nhiều tiền nó làm lũg đoạn thị trườg đó,biết đâu hôm 21 xuốg gia thì sao,mà thằg nhiều vàg nhất game mấy hôm trc xem là 1.3 tỷ gold,của tôi cũg đc 0,0003 tỷ rồi,hehe!nản!

Ngặt cái là không chạy theo thị trường thì không có hàng để cày với các bác, 21/1 là đóng giao dịch lỡ tới đó nó không xuống mà giá bị đội lên vì ai cũng tranh mua thì tới đó cắn răng, mới hôm qua thấy 1 lố hạt thông 100 hạt mà chỉ có 660000 hôm nay đội lên cả trăm ngàn, kì này các bác thương gia hốt được một mớ hời rùi, chỉ khổ cho dân đen chúng em quanh năm bán mặt cho đất bán lưng cho trời không biết bao giờ mới khá nổi...huhuhu

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Hôm qua treo 3 lần 200hạt gjá 1450000 mà sáng ra hết tiệt. Đc tiền up liền 2 mãnh đất. Hehe. Mình non gan bán sớm nên hẻo. Để đến 21 khéo lên 30k 1hạt ấy chứ.

MrwOrm

bây giờ lại giảm nhẹ rồi. đến 21 thì tăng hết nói. mới có 350 hạt. tối vô mua tiếp. mua k đủ trồng. hì.

mirolavklose

Uh. Mình game k hết đc. Tại lười cắm cáp vào pc, nên tiện tay tải mấy cái soft bằng đt luôn. Phải tiết kiệm thôi. Hi. Mà giá mấy cái đồ trong chợ cao quá. Khó mà giảm đc. Mua thôi, mua thôi. Cái 65đ/Mb hình như của d-com hay sao chứ. Vs cà vina mạng chán lắm. K biết chơi game thế nào, chứ vô web thì viettel khỏe nhất.
Mà bản này có bị lỗi 22% đâu nhỉ. Bản trc thì mobi mới vậy.

cái đó là mobile broadban cua vinafone 66đ/1m nhưng không thể gọi mình đang sử dụng 3g huk pao h thấy lag mặc dù sóng 3g thấp.

buithihuan

Có 1k2 hôm wa bán 600 rồi giờ còn chưa đầy 600 nữa. Để trồng thôi kg bán nữa. Hjhj

MrwOrm

Ừm. Tại trc dùng cái sim vina 3g, ở hn thì đc, về hà tây thì lúc có lúc k. Hơi nản.
Bây h lại load đc game. Hiz. Lag rồi.

echbuondoi

2 tay 2 súng . Vina để gjải trí . Quá tuyệt.
Gjờ còn 200 hạt thông nên cũng đủ dùng. Dùng hết thj lên dc 8x hoặc 9x. Lúc đó trồng cây trong shop. Rùi làm 1.5 kiếm lời. Bọn tq cấp cao toàn thấy làm như vậy