• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

buithihuan

Nhưng phí vào làng là 50k với mỗi tuần cấp dưới 50 nộp 40k, 51_100 70k, 101_150 100k, trên 150là 140k.

MrwOrm

ec. Gớm. Vào làng ngoài ưu đãi mua phân bón, quà còn đc gì nữa k?

buithihuan

Hết. Đc có vậy thôi đó. Vào 2 tuần rồi. Hết 190k đc 10hạt gjống khủng long, 25 bao phân 4.5h và 5 cái loa siêu tốc

mafi1988

Sắp fải nghỉ game này rồi,ko đc ăn tết ở VN,fải đi ĐNA,huhu,ko biết ăn tết ở đâu.muốn khóc quá!

MrwOrm

sặc. giống kiểu tây du ký. sư phụ bị bắt, bát giới đòi chia đồ

mirolavklose

ồ thế thì cho em nun hihi chúc pà kon cô péc ăn tết nguyên đán vui vẻ hạnh phúc nha chúc trước sợ mai mốt huk rãnh :D:D

hiepipod

Các bác có biết khi nào nó chính thứ đóng giao dịch hạt siêu cấp không để em tranh thủ hốt hàng, năng lực có hạn chỉ mới gom được hơn 150 hạt, đang dùng mọi cách để có thêm 100 hạt.

MrwOrm

thấy mấy bác kia bảo 17h chiều nay. Tui mới có 500hạt. Ít quá. Nhưng giá đắt quá. Dùng từng ấy vậy.

hiepipod

thấy mấy bác kia bảo 17h chiều nay. Tui mới có 500hạt. Ít quá. Nhưng giá đắt quá. Dùng từng ấy vậy.

Trời 500 hạt thì xài khi nào mới hết hả bác, bán cho em 100 hạt đi, cưu mang người Việt nghèo:((

buithihuan

21 rồi mà gjá thông tăng ít quá. Chưa đạt 9k 1 hạt kg biết 4h chiều lên đc 10k kg nhỉ.

hiepipod

21 rồi mà gjá thông tăng ít quá. Chưa đạt 9k 1 hạt kg biết 4h chiều lên đc 10k kg nhỉ.

Lên hoài cho dân đen chúng em chết à, các bác giàu nên không hiểu nỗi khổ của bọn em...huhuhu:((

MrwOrm

Ôi, mới thi về. mệt phờ. năm đầu nhiều điều khốn nạn.
Có bác thuan thì giàu. tui nghèo kiết. dốc hết tiền vào hạt thông nè.

hiepipod

Ôi 17h rồi, giờ vàng đã điểm, không biết các mod nc.sj.91.com có suy nghĩ lại không nữa, các bác Tàu là ác toàn tập:))

MrwOrm

vẫn thấy gd hạt giống, nhiêm vụ bạn bè chưa thấy ý kiến gì. haizz

hiepipod

Xác nhận đã được tăng 5 hạt giống gì gì đó không biết và chợ giao dịch hạt giống vẫn hoạt động bình thường có điều giá đã vượt ngưỡng bất thường 100 hạt từ 888888 đã lên 999999, có khi nào là tin thất thiệt để thao túng thị trường không ta

MrwOrm

thao túng nhưng vs giá hạt thông 10k vẫn là rẻ so với hạt sầu riêng siêu cấp ở cửa hàng. mà tui cũng đc 5 hạt lv 255 rồi. giá đang hạ. vẫn mua đc. tuy nhiên k gửi bán đc nữa. Chắc hết chỗ hạt đang đc giao bán trong chợ thì sẽ ngừng gd.

Chỉnh sửa cuối: