• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

mafi1988

sao id của ông tôi ko add dc nhj. Ông thử add jd của tôi xem
Sj14884468

Bảo đảm ép nick thế này là đc,mọi người làm xem!
Bạn bè - thêm bạn mới - người quen - thêm bạn bè - nhập ID nữa là ok
Àh với nhữg ai lv mà thấp 1 chút thì đừg mua thú làm j,nếu chỉ để canh ruộg thì phí tiền,đến gđ ra trái đừg bón fân ngay,đợi gần tới lúc ra trái dùg fân thík hợp bón để thu hoạk luôn,ko lo bị mất trái cây(nhớ canh thời gian cho đúg),nếu các bạn bận wá thì mua thú canh cũg đc.mình mới chơi nên chỉ có ít kn thế này để share thôi,đừg chém!

MrwOrm

thì cũng làm hệt như vậy. Nó hiện ra cái nvậu ukontámtám. Nhưng k add đc.
Mà sáng nay lag quá. Cứ 42% rồi im re. Haizz. Vừa nãy mới zô đc.

hiepipod

thì cũng làm hệt như vậy. Nó hiện ra cái nvậu ukontámtám. Nhưng k add đc.
Mà sáng nay lag quá. Cứ 42% rồi im re. Haizz. Vừa nãy mới zô đc.

Mình là mình toàn xài wifi không nên chưa bao giờ bị lắc liếc gì hết, ở công ty cũng có wifi về nhà cũng có wifi vậy là cứ tẹt ga mà cày, vậy mà lâu lâu chỉ trễ vài phút là bị trộm, giang hồ hiểm ác.:((

buithihuan

Mình là mình toàn xài wifi không nên chưa bao giờ bị lắc liếc gì hết, ở công ty cũng có wifi về nhà cũng có wifi vậy là cứ tẹt ga mà cày, vậy mà lâu lâu chỉ trễ vài phút là bị trộm, giang hồ hiểm ác.:((

Căn giờ bón phân xong thu hoạch. Mạng kg lag kg bao gjờ bị mất.

echbuondoi

Tôi mà ko phải chơi lại sim vina. Thj chẳng thua bác LQT .
Vài hum nữa up lv 2 rùi.
Ae vn thấy ông CV là vip nhất hjện tại ổng lv5 cấp 151 là người việt gốc trung quốc dùng jphone xài wifi Hjên đang là bộ trưởng hay là thư ký của làng ý

buithihuan

Game này mình chơi từ tháng 5 khi còn dùng 5230 nhưng do còn mê mẩn với vl3 nên chơi đến 19 thì nghỉ. Sau đó nghỉ vl3 chơi đến 23 lại nghỉ. Bán 5230 mua n82 chơi lại vl3, kiếm thế, tlbb 1 thời gian. Đến tháng 10 thì nghỉ hẳn vl3 chơi game này. Khi có bản vh của v3 thì mình lên 30 gì đó. Lúc đó tay wats lv 47 rồi.

echbuondoi

Game này mình chơi từ tháng 5 khi còn dùng 5230 nhưng do còn mê mẩn với vl3 nên chơi đến 19 thì nghỉ. Sau đó nghỉ vl3 chơi đến 23 lại nghỉ. Bán 5230 mua n82 chơi lại vl3, kiếm thế, tlbb 1 thời gian. Đến tháng 10 thì nghỉ hẳn vl3 chơi game này. Khi có bản vh của v3 thì mình lên 30 gì đó. Lúc đó tay wats lv 47 rồi.

cẩn thận với tên wast này nhé. Ko tin hỏi bác LQT

Magicmouse

hôm qua e vừa down game về chơi đến hôm nay thì lên được cấp3. E vào chỗ nhiệm vụ thì nó hiện nguyên bảng như thế này
file-1527-Anh0001.jpg.html
e cũng không hiểu là những cái gì. E mới chọn vào cái đầu tiên rồi ấn vào nhận nhiệm vụ. Xong e chuyển qua bên nhiệm vụ đã nhận thì nó hiện lên thế này
file-1528-Anh0002.jpg.html
có bro nào biết tiếng tàu hay đã từng làm rồi thì chỉ giáo giúp e xem nó là cái gì, yêu cầu gì và phải làm như thế nào.
E thank trước.

MrwOrm

Cái file tv ấy cắm cáp vào máy tính mới paste đc.

Còn mấy cái nv thì mọi người đều dùng google dịch để vô trang chủ xem nv rồi làm theo thôi bạn ạ. Chứ có ai biết tiếng tàu đâu.

hiepipod

Ech nhan qua chua. Đc cai gi vay? Mjnh moj nhan. Mo ra dc 25 bao phan 4,5h va 5 cai loa

Ủa bác quà gì vậy? Làm sao để được nhận quà vậy?

Cái file tv ấy cắm cáp vào máy tính mới paste đc.

Còn mấy cái nv thì mọi người đều dùng google dịch để vô trang chủ xem nv rồi làm theo thôi bạn ạ. Chứ có ai biết tiếng tàu đâu.

Ủa bác ơi nhiệm vụ trong trang chủ nằm ở đâu vậy bác, chỉ em để em vô copy nhờ bác google dịch

MrwOrm

vào google dịch nc.sj.91, nó có các event ý.
vào làng sướng vậy, cứ nv làng là lại đc quà à.