• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Lễ 1-5 ...

hbinhlove2003

Vừa về khỏi SG tụi này chơi quả Off LỚN! Chán kinh!
đã kêu ở lại mà ko chịu,chắc vợ con nó kêu quá hả >:) , vào đây đi em mua vé máy bay cho :p

.những ai đi off 1 cái tai nghe bờ lu tút đi anh B đẹp trai....em đang kết món đó mà hẽm có xiền....
cái bờ lu tút kêu chủ xị "Trung tâm trợ chời" tài trợ cho nhé :D

llTuyetTinhCocll

đã kêu ở lại mà ko chịu,chắc vợ con nó kêu quá hả >:) , vào đây đi em mua vé máy bay cho :p

cái bờ lu tút kêu chủ xị "Trung tâm trợ chời" tài trợ cho nhé :D

Đừng nói là mấy ông ở siêu thị copmart nguyễn kiệm nghen.....em đi vòng khu đó hết rồi mà ko có........

XuanTruong

Super V.I.P
Nếu có chường trình khuyến mãi bốc thăm Key VietMap thì bốc hộ XT nhé BK?:D

Kitmit

có anh nào đẹp zai đi ngang cmt8 quận 10 thì ghé chở e với....k coá xe đi....èo èo

hbinhlove2003

có anh nào đẹp zai đi ngang cmt8 quận 10 thì ghé chở e với....k coá xe đi....èo èo
alo anh đi em, có gì đứng ở đâu hú anh :D

Mình tài trợ vài món quà nho nhỏ: 2 key Windows 7 Ultimate và 1 key Office 2010 Enterprise bản quyền nhé mí bạn :D

tinh_la_gi

Administrator
Mai đi Bình Dương rùi .. sợ không về kịp để óp ét ... mà có khi ghé cafe xong thằng tiến Bình Dương củng nên ... đến phút cuối quyết định cho chắc :p

7777777

Sao không làm sáng nay luôn đi có phải hay không?! Tự nhiên chiều nay về quê rồi tới mồng 2/5 mới lên ..... potay! Hic! Chúc các anh chị em vui vẻ!

llTuyetTinhCocll

alo anh đi em, có gì đứng ở đâu hú anh :D

Mình tài trợ vài món quà nho nhỏ: 2 key Windows 7 Ultimate và 1 key Office 2010 Enterprise bản quyền nhé mí bạn :D

Cuối cùng cũng xuất đầu lộ diện.....hihi....em khoái cái này.......

hbinhlove2003

Cuối cùng cũng xuất đầu lộ diện.....hihi....em khoái cái này.......
Hôm bữa cafe nói ko bít gì về PC mà khoái mí cài nì hả chú em =)), bữa đó có laptop thì xách theo anh làm tại chỗ lun cho >:) (nếu ... trúng thưởng) :p

llTuyetTinhCocll

Hôm bữa cafe nói ko bít gì về PC mà khoái mí cài nì hả chú em =)), bữa đó có laptop thì xách theo anh làm tại chỗ lun cho >:) (nếu ... trúng thưởng) :p

sao nói có 1 cái office gì đó mà....cái đó hem phải là phần ứng dụng văn phòng hả anh???....

hbinhlove2003

sao nói có 1 cái office gì đó mà....cái đó hem phải là phần ứng dụng văn phòng hả anh???....
Thì đúng rùi, cái Office và win7 là ứng dụng văn phòng hết đó , còn mún gì thêm thì ....... 1 chầu Matxa VIP nhé =))