• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Lễ 1-5 ...

hbinhlove2003

Dạ, mí anh tha cho em, hôm qua con ghệ nó quần vất vả hôm ni bịnh ùi chịu ko nổi đi 2 hàng lun :))

AnhPheCT

Off gìm mà lâu thế!! Ko có hình đẹp cho xem gì seo nè!! Có ai bắt thăm cho Mình KKK VietMap ko? hay Phiếu mua hàng giảm giá 50% của Mod TM????

llTuyetTinhCocll

Off gìm mà lâu thế!! Ko có hình đẹp cho xem gì seo nè!! Có ai bắt thăm cho Mình KKK VietMap ko? hay Phiếu mua hàng giảm giá 50% của Mod TM????

Ko anh oi....anh BK dạo này có tài trợ nước ngoài hay sao ý....thích là cho vé...thích là cứ lấy xài....chứ ko có bốc biết gì hết à....hihihi...bẻ mặc anh B nhé anh B......

DreamLand

Ko anh oi....anh BK dạo này có tài trợ nước ngoài hay sao ý....thích là cho vé...thích là cứ lấy xài....chứ ko có bốc biết gì hết à....hihihi...bẻ mặc anh B nhé anh B......
Dám bỏ về trước, Ban nick 1 tuần ~X(X-(

duythanh1204

e có ý kiến như thế này chút xíu! lý do là không được of cùng mọi người nên tức wá! e có ý kiến là lần sau khi tổ chức of mấy a quản trị có thể bỏ chút ít thời gian ra để gửi mail cho mọi người được không vậy! vì e thấy ở diễn đàn khác người ta cũng làm vậy đó. nếu làm được vậy thì sẽ thu hút số người off nhiềuu hơn đó!;;)