• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Lễ 1-5 ...

panrai

Super V.I.P
Thì đúng rùi, cái Office và win7 là ứng dụng văn phòng hết đó , còn mún gì thêm thì ....... 1 chầu Matxa VIP nhé =))

mà ơi off mà dẫn matxa vip à =))=)) 1 vé bao nhiêu vậy sư huynh về quê em đi em cho anh đi 1 tuần vé VIP ko luôn

llTuyetTinhCocll

Mấy anh ơi...mấy anh để cái topic này sao cho mọi người dễ thấy ý....hihih....lỡ mấy bạn ko thường xuyên vào thì cũng dễ thấy mà tham gia anh....^^!...

DreamLand

Đăng ký giúp nì :D
Anh BatKid update ik :p

- VIP pethuylovely(và 3 người bạn gái nữa)
- gautruc_baby

anhchanbonmat

lần này đi offline nhớ chụp hình quay phim cho đẹp nha mấy anh .:D.em bên này thấy mấy anh off em nôn cũng muốn về đi dự cho biết anh biết em nhưng mà bác không cho phép:-??

llTuyetTinhCocll

Đã nhận được điện tín từ q12 về gò vấp.....~ 1h sau H sẽ có mặt tại..........siêu thị văn hóa Văn Lang.....các tuyển thủ chuẩn bị các thứ các cái.....để off.....

JongZiZi

Hú hú, có ai ghé hàng xanh đón bé cái. Hổng có xe. Sự cố khẩn cấp. :((

Kitmit

hbinhlove2003 bịnh rồi,kỉu này chắc k ai chở ké rồi...

01687606735

TruongHan

Super V.I.P
Anh Em Óp vui vẻ nhé,nay mình đi đám cưới ở quê nên không gặp gỡ anh em được,xin hẹn lại dịp sau =D>