• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

ntt2006

Posted via Mobile Device em dang onl bang dt,thong cam go ko dau
The anh o dau the,em cung o quan 3 ne,ma ko co xe de di,ai biet xe buyt tu ga sg den ca den cafe zenta thi chi hem voi,khong thi anh nao co di ngang thi cho em qua giang voi

Em đi tuyến xe buýt Sài Gòn -Thới An,khi xe đến ngã tư Hai Bà Trưng và Trần Cao Vân thì xuống và em đi bộ cho đến hết đường Trần Cao Vân (hướng về Mac Đỉnh Chi)thì sẽ đụng ngã 3 đường Trần Cao Vân và đường Mạc Đỉnh Chi, bên trái là quán cafe Zenta.

Kitmit

Em đi tuyến xe buýt Sài Gòn -Thới An,khi xe đến ngã tư Hai Bà Trưng và Trần Cao Vân thì xuống và em đi bộ cho đến hết đường Trần Cao Vân (hướng về Mac Đỉnh Chi)thì sẽ đụng ngã 3 đường Trần Cao Vân và đường Mạc Đỉnh Chi, bên trái là quán cafe Zenta.

cám ơn anh,em quyết định ràu,đi xe đạp cho oách...hjhjhj:))

tinh_la_gi

Administrator
cám ơn anh,em quyết định ràu,đi xe đạp cho oách...hjhjhj:))
Chú em cho anh thông tin...hôm đó qua chở chú em đi, còn về chắc tự túc, anh chưa biết trốn về sớm được không >:)

thành viên BĐH ai hok đi hết tăng 2 sẽ bị :

1- lập tức giáng chức xuống member
2- trả $ 100% tăng 2 (nhìu hơn 2 ng thì share nhau)
3- trốn tránh kg đi off -> bannick -> ban IP -> BK xách rượu đến tận nhà ép uống cho kỳ đc ^^

hà hà hà , ông mod nào hok đi là chít chắc >:),
Bác nào làm đơn xin nghĩ mà ko được duyệt thì nay có cớ để xuống gòi đó =))

Cleonardo

Đông zui quá , toàn các anh ban quản trị , ko biết thành viên mới như em tham gia có bị lạc lối ko nhỉ :((
bạn giống mình đó,miÌnh cũng là thành viên mới nè,thấy mọi người nc vui vẻ bạn đừng lo lắng quá,đi để hiểu thêm kiến thức mà.

TruBic

Well-Known Member
hic! cũng muốn tham gia dự sinh nhật PDAViet quá để xem phong độ của 1 trong các Admin, anh Tinh_la_gi nhí nhảnh, anh Kojiro đầu đinh..... thế mà lại có việc.
Thôi đành hẹn năm sau vậy.
Chúc tất cả đi sinh nhật vui vẻ, Chúc mừng PDAViet có thêm tuổi mới và sẽ trở thành diễn đàn mạnh nhất việt nam.

BatKid

Super V.I.P

Chú em cho anh thông tin...hôm đó qua chở chú em đi, còn về chắc tự túc, anh chưa biết trốn về sớm được không >:)

Bác nào làm đơn xin nghĩ mà ko được duyệt thì nay có cớ để xuống gòi đó =))

nếu bỏ ra 100% $ tăng 2 mà vẫn bỏ thì quyết tâm quá cao BatKid cũng kg cản nổi >:)>:)>:)

NokuaN70

Well-Known Member
mới lên chức mà đi tăng 2 tăng 3 sao làm gương cho các member được hả Bakid.:((

Cái này gọi là Rửa chức, tăng 2 thì chơi kiểu Mỹ, tăng 3 BatKid lo :D :D :D... Làm gương gì nổi, nhiều mem bây giờ phải gọi bằng Sư Phụ

Posted via Mobile Device

Kitmit

[/B]

dạ đại ca,em ở 25/25 trần văn đang ,p9,q3 nếu anh có lòng tốt chở em thì em xin đa tạ..hjhjhj,nếu vậy anh cứ tới trước ga rồi alo la em vọt ra liền...
anh cho em số phone đi
của em nè 01687606735 :D

Kojiro

Super V.I.P
bác nào đăng ký thì post bài theo mẫu BatKid đưa ra nhé, để BK bik đg liên lạc

3- trốn tránh kg đi off -> bannick -> ban IP -> BK xách rượu đến tận nhà ép uống cho kỳ đc ^^

:)) May quá, mình ko phải là Mod >:)

tinh_la_gi

Administrator
dạ đại ca,em ở 25/25 trần văn đang ,p9,q3 nếu anh có lòng tốt chở em thì em xin đa tạ..hjhjhj,nếu vậy anh cứ tới trước ga rồi alo la em vọt ra liền...
anh cho em số phone đi
của em nè 01687606735 :D
Đa tạ hay hậu tạ cái bánh xe lửa là ok. Thế nhé... sáng đó tới sẽ gọi.

rickielam

em dang onl bang dien thoai nen ko go dau dc nha cac anh,xin dinh chinh lai...em la "zai zin" do,nghi sao kiu em la nu vay troi,hay tai cai ten ..... Na cua em...hjhj

Bé cái nhầm vì cái tên.......... :p:p

bác nào đăng ký thì post bài theo mẫu BatKid đưa ra nhé, để BK bik đg liên lạc

Vậy chắc bữa đó mình ở nhà. Chờ BK xách rượu qua ép uống miễn phí sướng hơn nhìu......:p=))=))

Kitmit

Đa tạ hay hậu tạ cái bánh xe lửa là ok. Thế nhé... sáng đó tới sẽ gọi.

hehe,cho anh luôn cái toa trước ga lun,cái này mấy bà ve chai me dữ lắm mà không có cơ hội đó

Kitmit

Bé cái nhầm vì cái tên.......... :p:p

Vậy chắc bữa đó mình ở nhà. Chờ BK xách rượu qua ép uống miễn phí sướng hơn nhìu......:p=))=))

hehe,2 anh ở gần mà,có trốn cung chit...

tinh_la_gi

Administrator
Thế để TLG ghé chở đi rồi tới Ga SG chở đồng chí mít gì đó rồi tống 3 ra q1 cho máu >:)

Kitmit

Thế để TLG ghé chở đi rồi tới Ga SG chở đồng chí mít gì đó rồi tống 3 ra q1 cho máu >:)

tán thành,tán thành....cứ gọi em là na...làm gì mà kiu đồng chí mít nghe ghê wá..hehe

Status
Không mở trả lời sau này.