• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Sài gòn tài trợ cho Cần Thơ 1 phòng ở Khách Sạn đi!! he!! Kéo nguyên nhóm lên Xì Gòn luôn!!

NokuaN70

Well-Known Member
up date danh sách ở bài #1 đến thời điểm này đã cóa 40 ng đăng ký :D (hem bik lúc đi là bao nhiu đây ^^ )

Cùng lắm là xin rút tên trước 1 ngày ka ka ka, hôm đó chắc chắn đi dc. Sợ kg đủ tg chơi tour 2 thui :D:D:D
Kiếm bản VietMap bản quyền cho con Kaiser chơi ka ka ka... Gia nhập PV lâu rùi mà hôm nay mới có dịp đi Off, phải cố gắng có mặt mới dc.

Posted via Mobile Device

chaopac

bớ các mod là có quà tặng/phần thưởng j cho người nhỏ tuổi nhất đi Off kô zdạ :D phải có cái j khuyến khích em đi chớ, em tuốt dưới BH lận :)) (em có ý kiến này, tại SN em lại 12/11, SN PV lại 8/11, hay em ăn SN cùng PV lun nhỉ :D, ý kiến của em, xin mod xem qua như thế nào :D)

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

bớ các mod là có quà tặng/phần thưởng j cho người nhỏ tuổi nhất đi Off kô zdạ :D phải có cái j khuyến khích em đi chớ, em tuốt dưới BH lận :)) (em có ý kiến này, tại SN em lại 12/11, SN PV lại 8/11, hay em ăn SN cùng PV lun nhỉ :D, ý kiến của em, xin mod xem qua như thế nào :D)
Có quà mà bạn, với cả sinh nhật PV là ngày 11/11 :D

Kitmit

em đi nữa,được không mấy anh,em ở quận 3 nè
name: Na
phone: 01687606735
YM: kuna10177@yahoo.com
phần 1 nhắm xúc được nhưng mà phần 2 thi em hơi lo mấy anh ah. hix hix8-|

Kitmit

Ráng rút danh sách cho nhanh đi để còn đặt chỗ chứ chủ nhật mà không đặt chỗ xem ra hơi bị khó có đó nhe Bakid.

anh đừng lo,sài gòn mà,thíu gì chỗ, cùng lắm cả đoàn của mình kéo ra công viên ngồi cho nó sốc,hjhjhj

TruongHan

Super V.I.P

bạn đem 1 cái bánh kem + 1 chai gượu na pồ lê ông tới đi,tụi mình hép pi bết đề bạn luôn :))
em đi nữa,được không mấy anh,em ở quận 3 nè
name: Na
phone: 01687606735
YM: kuna10177@yahoo.com
phần 1 nhắm xúc được nhưng mà phần 2 thi em hơi lo mấy anh ah. hix hix
Tham gia chủ yếu giao lưu,học hỏi kiến thức,kết giao huynh đệ.Bạn có thể chọn tham gia theo từng tiết mục,vui là chính mà =D>

DreamLand

Cho em đăng kí 1 vé luôn nhe.
Họ tên : Lê Thị Ngọc Hằng
số dt: 0902.381.787

Bà chị tên đẹp quá trời! :D PV cũng nhiều chị đây! mà hok thấy lộ diện :O

NokuaN70

Well-Known Member

Đi đi em, anh cũng ở BH nè, giao lu với anh em cho dzui :D.

Posted via Mobile Device

Kitmit

chưa gì mà thấy vui quá,sắp gặp toàn cao thủ PDA không ah, đúng là đi học ở xin`gon` không uỗng mà..

BatKid

Super V.I.P
Tin giờ chót , niềm vui dành cho công đồng iPhone đê :

Kawaguchi sẽ giới thiệu 1 app hoàn toàn mới :

- thích hợp cho mọi người , mọi lứa tuổi
- giúp chúng ta tập lại thói quen rất tốt mà chúng ta dần dần quên trong môi trường internet

Quan trọng hơn hết theo tiết lộ của admin kawaguchi thì app này sẽ là 1 app free .

BatKid đã có 1 số hình ảnh demo, sẽ show cho các bạn xem trong buổi SN ^^

Status
Không mở trả lời sau này.