• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

rickielam

em đi nữa,được không mấy anh,em ở quận 3 nè
name: Na
phone: 01687606735
YM: kuna10177@yahoo.com
phần 1 nhắm xúc được nhưng mà phần 2 thi em hơi lo mấy anh ah. hix hix8-|

Lo gì vậy em gái? phần 2 thì chủ yếu là giao lưu qua hình thức mới hơn phần 1 thôi mà. Mà nghe đồn là các anh trong PV tửu lượng cũng khác lắm áh. (Có mình là yếu, hok uống được nhìu thôi :| )

em đăng kí rồi anh ah,còn 7 ngày ngày nữa ráng nhịn ăn sáng để có đạn tham gia chứ...hjhjhj

Cần gì nhịn ăn sáng em. Như đã thông báo, mem nữa được free mà. Có thẻ có quà tặng của BK nữa kìa =))=))

P/s: Trai độc thân, khờ khạo, hok rành đường đang cần Sis nào đó dẫn đi off nà. 8-|8-|

Chỉnh sửa cuối:

JongZiZi

Nữ thì đc free, Nam thì bỏ tiền. Vậy người thuộc thế giới thứ 3 như tui làm gì đây. :))

Kitmit

em dang onl bang dien thoai nen ko go dau dc nha cac anh,xin dinh chinh lai...em la "zai zin" do,nghi sao kiu em la nu vay troi,hay tai cai ten ..... Na cua em...hjhj

TranMinhMan

Super V.I.P
Double thì hơi bị ít đấy,x 8 là hợp lý.
Ku Mẫn có kèm trẻ em chưa vậy?

Hehe.. bữa đó e để ở nhà hết, vì phải lăn lê bò trườn với ae tới tăng 3 lận mà!!!>:)>:)>:)
Theo qui định ko chính thức của SM BatKid thì ae trong thành viên BDH ít nhất là phải tới tăng 2, nếu ko sẽ bị bane nick tới khi nào ae hết xỉn thì thui (chắc khoảng 2 ngày :p). Đợt này a Toại phải đi tăng 2 đó nhe!!!:D

Kitmit

Posted via Mobile Device em dang onl bang dt,thong cam go ko dau
The anh o dau the,em cung o quan 3 ne,ma ko co xe de di,ai biet xe buyt tu ga sg den ca den cafe zenta thi chi hem voi,khong thi anh nao co di ngang thi cho em qua giang voi

rockychan2988

Đông zui quá , toàn các anh ban quản trị , ko biết thành viên mới như em tham gia có bị lạc lối ko nhỉ :((

NokuaN70

Well-Known Member
Nữ thì đc free, Nam thì bỏ tiền. Vậy người thuộc thế giới thứ 3 như tui làm gì đây. :))

Chú là phải lo từ A-Z cho anh em luôn chứ 2x, 8x là còn rẻ :D, ai bảo chơi khác người. Ủa mà nhớ hôm bữa xuống BH đòi tìm Karaoke "nâng niu chìu chuộng" muh, bây giờ chuyển giới nhanh dzậy?

Posted via Mobile Device

BatKid

Super V.I.P
bác nào đăng ký thì post bài theo mẫu BatKid đưa ra nhé, để BK bik đg liên lạc

thành viên BĐH ai hok đi hết tăng 2 sẽ bị :

1- lập tức giáng chức xuống member
2- trả $ 100% tăng 2 (nhìu hơn 2 ng thì share nhau)
3- trốn tránh kg đi off -> bannick -> ban IP -> BK xách rượu đến tận nhà ép uống cho kỳ đc ^^

hà hà hà , ông mod nào hok đi là chít chắc >:),

DreamLand

3- trốn tránh kg đi off -> bannick -> ban IP -> BK xách rượu đến tận nhà ép uống cho kỳ đc ^^

Chà chà b-)b-)b-). Biết thế này hok đi để được uống rượu cùng anh BK ^^

Kitmit

cái này được đó anh badkit,cái này gọi là rượu mời không uông mà thích uống rược phạt........

Status
Không mở trả lời sau này.