• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

đã update danh sách ^^
sắp 50 người tham dự ùi anh à, bù đi bù lại hum chủ nhật có đồng chí nào vợ bắt ở nhà trông con để vợ đi shopping thì ...hịhịhị ^.^
Anh em dẫn thêm bạn gái, người iu, bồ bịch, nhí nhố đi cùng cho vui nha ! giới thiệu là chính :x

Solo thì chắc tặng 1 cái còn 1 cái đấu giá .... nếu solo là nữ thì sẽ đươc tặng 8h nghe từ số 092xxx1357 thik nghe gì thì yêu cầu và số đó sẽ đáp ứng hết từ : kể truyện bé nghe, hát ru ngủ, hay nhỏ to tâm sự v.v.. TLG tài trợ 8h đàm thoại này. :p
Còn solo là nam thì củng chỉ free 4h nghe và chỉ support về điện thoại ngoài ra NO SUPPORT :p
giờ em hok bik nên solo hay là đi đôi đây! Phần support nào cũng hấp dẫn ghê , hay anh TLG support thử trước dăm tiếng với em nhe! Nếu thấy ok thì em xin solo :w_w: em xin đấu giá, đã có giá sàn chưa anh :D nhanh tay , nhanh tay!

BatKid

Super V.I.P
sau khi khảo sát giá thấy vụ phần 2 mà mem nào bỏ ngang mất có 100K hơi ít nên BK edit lại thành 200K nha bà con ^^

DreamLand

sau khi khảo sát giá thấy vụ phần 2 mà mem nào bỏ ngang mất có 100K hơi ít nên BK edit lại thành 200K nha bà con ^^
hic sức em yếu, em chỉ chơi hiệp 1,rùi huấn luyện viên thay em ra nha!
:)) ai sức khoẻ phải chiến đấu tiếp! Hok được lấy lý do là 'chấn thương' nhe! Kỷ luật chết! Tệ nhất ban 1 giờ!

Kojiro

Super V.I.P

Ai ở xa đến, từ 150km trở lên thì miễn phí nha anh, tiền về xe nữa >:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ai ở xa đến, từ 150km trở lên thì miễn phí nha anh, tiền về xe nữa >:)

Vụ này được đấy. Anh em nào ở xa nên giảm bớt tý vì còn phải tốn tiền xe và ăn ngủ nữa:D

QuangThang89

Well-Known Member
Đúng lúc em ra Huế có việc nữa mới đau chứ, ko thôi ở lại off với anh em kiếm chút quà là hay rồi, lại còn được gặp những pro để học hỏi kinh nghiệm nữa chứ, tiếc quá :((

hminh

Nhỡ nhà tài trợ bốc trúng quà của minh thi sao ta không nhẽ lại mang về hả :-?

Kojiro

Super V.I.P
Vụ này được đấy. Anh em nào ở xa nên giảm bớt tý vì còn phải tốn tiền xe và ăn ngủ nữa:D

Ở xa đến free 3 hiệp luôn =D>
Chuyến này anh em mình vào đua hết giải về luôn Lâm ơi

Đề nghị chủ xị giải quyết vụ "xa nhà xa cửa" này cho anh em thoai mái tham gia điiiiiiii >:)

Một USB 4GB dành cho thành viên may mắn . Batkid cập nhật luôn đi !

Lần này phải 8Gb a Dũng ơi, năm trước đã 4Gb rồi, em đang dùng nè ;;)

DreamLand

Bác Tình mà bỏ chạy thì phải phạt gấp đôi mới được ấy chứ>:)>:)
Hay quá anh à! Phạt gấp đôi để em tiếp tục hiệp 2,chứ sức yếu như em chạy một tí là mệt gòi! híhí
Anh em nào ở xa phải mang quà tới nha!

Status
Không mở trả lời sau này.