• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLINE Mừng Sinh Nhật PV tròn 3 tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Mã:
[B][COLOR=#ff0000]Với Phương châm vui là chính , các bạn có thể chọn tham gia từng phần hay chọn gói đều oki [/COLOR][/B]=D>

DreamLand

Chọn từng phần bùn lắm đó anh ạ !

Em chơi hiệp một ùi xin nghỉ vì lý do tế nhị :D

BatKid

Super V.I.P
Đăng ký phần 1 . Vì có việc ko "trọn gói được". >:)

vớ vẩn, ai chứ riêng ku Tình phải đi từ a-z , nhỡ BK gẫy giữa đg thì ku còn chở BK về chứ , vì mỗi ku biết nhà BK thui hà >:)

phanchitai

em là member mới cho e đang ký 1 suất nhé
id phanchitai
dtdd: 0974112899
nick yahoo:phanchitai@yahoo.com

Cleonardo

cho em đăng kí 1 vé ở step1 vì nghề e cắt tóc cn ko đi đc lâu.mong sẽ đc mở mang thêm kiến thức.:)
Nguyễn thiên phúc
sdt:01235274515
Ym: maimai_mottinhyeu3707

TraiNgheoHn

Hôm nay mình đến Quảng Trị rồi,chẳng biết có anh em nào ở Quảng Trị không nhỉ đi cùng mình vào SG nào. Mình còn ở đây đến ngày kia bắt đầu đến Huế :D

tinh_la_gi

Administrator
cho em đăng kí 1 vé ở step1 vì nghề e cắt tóc cn ko đi đc lâu.mong sẽ đc mở mang thêm kiến thức.:)
Nguyễn thiên phúc
sdt:01235274515
Ym: maimai_mottinhyeu3707
Chắc phải làm quen để ghé cắt tóc để được giảm giá

DreamLand

Chắc phải làm quen để ghé cắt tóc để được giảm giá
hihihi, khi update danh sách nên yêu cầu thêm mục nghề nghiệp thì quả là một công đôi việc. >:) >:) >:) .
Ví dụ : em là girl, ở tiệm "gọt" đầu Massage.

20 tuổi.
Tính tình dễ sương , hiền lành, nhút nhát.
Chưa có người yêu!
YH! péku3
Đăng ký lun 3 phần .
P.S: Tài trợ hớt tóc , massage miễn phí cho người may mắn!
Ui da, pờ zồ quá .

PhamNhatThanh

hihihi, khi update danh sách nên yêu cầu thêm mục nghề nghiệp thì quả là một công đôi việc. >:) >:) >:) .
Ví dụ : em là girl, ở tiệm "gọt" đầu Massage.

20 tuổi.
Tính tình dễ sương , hiền lành, nhút nhát.
Chưa có người yêu!
YH! péku3
Đăng ký lun 3 phần .
P.S: Tài trợ hớt tóc , massage miễn phí cho người may mắn!
Ui da, pờ zồ quá .
Vụ nầy được a nha:):D:))

Cleonardo

hi,mình rất vui đc làm wen với mọi người,mình nghĩ nên bít thông tin về nghề nghiệp của nhau cũng hay,thí dụ wen nhều người làm nhìu nghề khác nhau trong ngôi nhà PDAVIETthì nguy cơ viêm màng túi của AE sẽ đc giảm đáng kể.hehe.spam nhưng vấn đề rất thực tế.

hminh

Thấy mọi người có vẻ tham gia đông vui quá Mình cũng xin tài trợ 2 cái áo PDA để anh em rút thăm thêm phần vui vẻ (Size XL nha )

BatKid

Super V.I.P
up date danh sách ở bài #1 đến thời điểm này đã cóa 40 ng đăng ký :D (hem bik lúc đi là bao nhiu đây ^^ )

Status
Không mở trả lời sau này.