• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

hoangphonghd

bạn ơi cho hỏi làm sao để loại bỏ cái mod full qwerty của N8 vậy? mình đang dùng cái cũ quen dùng cái này khó bấm quá.hix.lúc lùi lại cứ phải bấm xuống dưới à
bạn down cái mod lanscape của boy_online ko có full Qwerty rùi vứt vô ko thì lấy file 12083344.dll (thì phải) nguyên gốc mod căn giữa ... (ko mod full qwerty n8 là ok mà)

tiendaothp

bạn down cái mod lanscape của boy_online ko có full Qwerty rùi vứt vô ko thì lấy file 12083344.dll (thì phải) nguyên gốc mod căn giữa ... (ko mod full qwerty n8 là ok mà)
full QT này có bỏ dấu tiếng việt được không bạn?

bosscarrot

"• Music player V15.2 mới nhất hỗ trợ hiển thị lời bài hát. Có thể dùng ngón tay cuộn lời đc ko như phiên bản trước
Bạn có thể cho mình cái mod này ko ^^, hỗ trợ cuộn lời bài á. Hỗ trợ cho 5800 gốc càng tốt nhá bạn. Cảm ơn bạn nhiều