• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

bosscarrot

Cho mình hỏi cái mod mà lúc khóa phím thì BÀN PHÍM nó lim dim rồi tắt ở đâu thế bạn. Chỉ mình với.
Hình như là của mod đèn phím cứng thì phải. Chứ dùng bản mod của bun rieu cua thì khi mình khóa máy, đèn phím cứng nó tắt cái rụp luôn

Chỉnh sửa cuối:

natalia_ls

Mình làm được xong 2 cái đó rồi bạn daigiangheo_h ah, mò mãi mới ra, hóa ra là cái phần mềm PC suite của mình bị lỗi, cài lại cái là nhận luôn. đúng là công nghệ là phải mò, phải thử. nhờ có bạn mà mình đã biết thêm được nhiều thứ đấy. một lần nữa xin cảm ơn sự nhiệt tình của bạn và hoangphongHD.

tangbalan

có bạn nào thấy là khi mình vào xem hình ảnh kéo qua tấm khác coi thì phải chờ 1-2 giây nó mới hiện hình tiếp theo không.à còn về cột sóng thì bạn chỉnh nó về 3.5g giùm mình nha vì 5800 mà để có 3g thôi thì thấy nản qua

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

Cho mình hỏi cái mod mà lúc khóa phím thì BÀN PHÍM nó lim dim rồi tắt ở đâu thế bạn. Chỉ mình với.
Hình như là của mod đèn phím cứng thì phải. Chứ dùng bản mod của bun rieu cua thì khi mình khóa máy, đèn phím cứng nó tắt cái rụp luôn

dùng cái mod đèn của binh24, rất pro

vunguyenmt

có bạn nào thấy là khi mình vào xem hình ảnh kéo qua tấm khác coi thì phải chờ 1-2 giây nó mới hiện hình tiếp theo không.à còn về cột sóng thì bạn chỉnh nó về 3.5g giùm mình nha vì 5800 mà để có 3g thôi thì thấy nản qua

5800 V52 gốc của Nokia cũng là 3g chứ ko phải 3,5g nữa đâu bạn

hoangphonghd

cái này thì bạn vào blog binh24 down new light về nhé
có lim dim luôn, nếu ko thích thì tự mình chỉnh sửa lại

hoangphonghd

bác chủ thớt cho em hỏi với đợt trước em jaf một bản của bác nào trong pda có cái mos đèn pin mà không phải cái bác đang dung đâu mà nó chỉ trượt lên trượt xuống đó bác làm ơn cho em biết thay cái mos đèn pin kiểu j vậy

cái mod đèn pin đó ko hay bằng cái này, cái đó chỉ dùng đc mỗi đèn pin thôi
cái này còn nhìu thứ khác như nhấp nháy làm S O S chẳng hạn :D

daigiangheo_h

Có bác nào biết fix lỗi không nghe được cuộc gọi đến bằng phím cứng khi look màn hình không???

hoangphonghd

Thông báo
Binh24 vừa ra bản C6V40 mới cho 5800 ( Ko bít có j mới ko nữa )
sẽ có bản cập nhật
HD S cho 5800 trong thời gian tới.

Delzie

Vẫn đang xài bản của bác :D Lâu lâu mới đc. xài bản ngon như thế này :)) Mỗi tội e thấy pin bản này k ổn lắm :D Cả ngày nt, thỉnh thoảng có 1, 2 cuộc gọi. Tối Ola tầm 1,2 tiếng => Mất 1 vạch pin. Rồi dùng pm Battery Extender cho đỡ hao pin, thế mà sáng dậy vẫn hết sạch :D Pin k ổn = bản Deviant-04 của bác DT :D

Se7enhiru

uhf đúng là pin ko ổn lắm, mình coi mod pin của bạn đã để max rùi nhưng vẫn hao, chắc xung đột với mod pin nào khác của bạn
Nên nó mới thế

_GD_

chừng nào có bản cập nhật vậy hoangphong,bản này ngon nhưng mà hao pin quá.

hoangphonghd

chừng nào có bản cập nhật vậy hoangphong,bản này ngon nhưng mà hao pin quá.

Đang thử nghiệm cái này. Mất rất nhìu công sức đó ===>>>> NEW MOD BY HOANGPHONGHD XEM ẢNH THÌ HIỂU