• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

Luu_Tan_Vu

Đang thử nghiệm cái này. Mất rất nhìu công sức đó ===>>>> NEW MOD BY HOANGPHONGHD XEM ẢNH THÌ HIỂU
LÀ SAO, bỏ cái mở rộng menu, thêm centertext,menu 4x4,icon anna, còn gì nữa

hoangtuong

Bác nào dùng bản nè cho em biết có bị lỗi VideoCall không vậy? >>>>> có mình cung bị như vậy hì nhưng giờ mình dùng bản khác còn đẹp hơn nhiều

binhnhox

phong ơi thử làm 1cái Belle xem ;)) :D,nguyên hôm nay nóng với lũ Sym^3 wa,chúng nó lên Anna và Belle cả rồi >"<

hoangphonghd

phong ơi thử làm 1cái Belle xem ;)) :D,nguyên hôm nay nóng với lũ Sym^3 wa,chúng nó lên Anna và Belle cả rồi >"<
ờ cũng đang xem xét. Kết mỗi cái vùng cột sóng thôi. Thu hẹp tối đa mà vẫn đẹp :D
mà down cái FW balle Nokia 500 ở đâu nhỉ, trên NaviFirm Plus 1.3 có chưa

Luu_Tan_Vu

ờ cũng đang xem xét. Kết mỗi cái vùng cột sóng thôi. Thu hẹp tối đa mà vẫn đẹp :D
mà down cái FW balle Nokia 500 ở đâu nhỉ, trên NaviFirm Plus 1.3 có chưa
dơn về lấy nhạc chuông hả =)) nó có gì đây dể nghiên cứu quá khác biệt so với v5 s^3 còn hy vọng

tangbalan

phong ơi hướng dẫn cho mình làm lại cột sóng 3.5g đi.nhìn cái 3g thôi không có đẹp.và cho mình file đính kèm luôn nha.nếu như bạn làm giùm mình thì càng tốt.thanks bạn nhiều

dungykienhd

bạn cho mình xin cái mod loại bỏ lim dim trước khi khoá máy được ko?mình tự cook thêm vào cũng được.xin mấy pro cái mod đó mà chẳng ai cho.hix

dungykienhd

bạn ơi cho hỏi làm sao để loại bỏ cái mod full qwerty của N8 vậy? mình đang dùng cái cũ quen dùng cái này khó bấm quá.hix.lúc lùi lại cứ phải bấm xuống dưới à

hoangphonghd

bạn cho mình xin cái mod loại bỏ lim dim trước khi khoá máy được ko?mình tự cook thêm vào cũng được.xin mấy pro cái mod đó mà chẳng ai cho.hix
cái đó bạn vào blog binh24 down cái mod limdim rùi del theo đường dẫn là ok