• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

natalia_ls

hoangphonghd thật pro, cảm ơn bạn rất nhiều. mình thây bản này thật tuyệt vời. mong bạn tiếp tục phát huy nhé!

minhducntt

5k8 5230 và tất cả máy khác đều có 1 fw pro rồi, ai lên tiếng làm cho x6 1 bản pro nghe xem nào

hoangsonzen83

CHO MÌNH HỎI FILE MẶT CƯỜI MÌNH LẤY Ở ĐÂU VẬY ? NÓ CÓ CHUNG VỚI FONT KHÔNG ? NẾU MÌNH THAY FONT KHÁC TRONG ROFS CÓ MẤT MẶT CƯỜI KHÔNG VẬY ?

Delzie

Bây giờ mới để ý cái icon cột sóng :)) =)) Tại chú ý mỗi cái hình nền =)) Bác làm cho cột pin với cột sóng nó từ thấp đến cao đc. k ạ :D

maihuudan

hihi nhìn cái hình nền đẹp quá nhĩ.hi..đang down về test.....cái camera 5.0 là sao vậy chủ thớt...mod độ phân giải hình hay gì?

hoangphonghd

5k8 5230 và tất cả máy khác đều có 1 fw pro rồi, ai lên tiếng làm cho x6 1 bản pro nghe xem nào

ông anh trên hn đang dùng x6, nếu đổi tạm đc thì mình cũng làm 1 bản HD 3 :D

CHO MÌNH HỎI FILE MẶT CƯỜI MÌNH LẤY Ở ĐÂU VẬY ? NÓ CÓ CHUNG VỚI FONT KHÔNG ? NẾU MÌNH THAY FONT KHÁC TRONG ROFS CÓ MẤT MẶT CƯỜI KHÔNG VẬY ?

Smile là mặc định của c6v40 và n97 mn v30 rùi, bạn thay font ok ko sao cả

hoangphonghd

Ảnh đầu tiên phê thế ai mà không thich :))... đúng là cao thủ ;))
đúng là cao thủ :))
chủ xị cho hỏi bản này C6 hay N97 thế
c6 hay n97 ko quan trọng, quan trọng là dùng Good là ok phải ko bạn của tôi
đúng là nhân tài đang ở bên pda cố lên bọn em hưởng thụ
nhân tài tứ xứ phương trời, đâu riêng j PDA đâu bạn :))
nếu có nhìu mod mới hot như hồi lanscapev2 xuất hiện thì còn nhìu nhân tài nữa :))

hoangphonghd

hihi nhìn cái hình nền đẹp quá nhĩ.hi..đang down về test.....cái camera 5.0 là sao vậy chủ thớt...mod độ phân giải hình hay gì?

camera 5.0 là nghĩa bóng, nghĩa còn lại là mod độ net của camera như 5MP, máy mình chụp ảnh ~~ 1MB