• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

Se7enhiru

thật là tuyệt vời mình rất ung hộ fw này hoangphonghd a!

Thank trước rùi test xong có nhận xét sau:
1. Theme đẹp nhưng trong mục tin nhắn thì nền trắng trùng màu trắng của chữ nên viết cũng như ko, ko thấy j cả :))
2. camera 5.0 đúng như bạn nói --> net căng
3. Âm nhạc thì bass ấm và êm
4. Cảm ứng nhanh nhậy, mượt mà --> thao tác với các phím bấm nhanh --> mod Good
5. Cài QT & Python ngon lành cành đào --> dùng qua mấy bản khác rùi nhưng bị lỗi ko cài đc cái này
6. Hiệu ứng gần 380 kb nặng thật nhưng khi dùng gần như ko có time delay --> hiệu ứng bro thật
continue........... test tiếp đã
đánh giá: 9/10

Se7enhiru

Gái xinh thật, trắng trẻo nhìn ngon lành cành đào quá đi
Ôi muốn đi tù quá
Chủ thớt đểu thật :)) :))

Delzie

Thấp đến cao là sao nói rõ chút bạn :))
Là như thế này này bác :D

Thể nào bác cũng nghĩ em nói về cái icon có hình nữ kia cho xem =))

hoangphonghd

Gái xinh thật, trắng trẻo nhìn ngon lành cành đào quá đi
Ôi muốn đi tù quá
Chủ thớt đểu thật :)) :))

huhu chán thật, gái xinh lồ lộ thế kia nhìn đã con mắt rùi mà còn kêu mình đểu.
Buồn
:))

hoangphonghd

Nhiều bạn xin link core lên mình để link đến filesonic của binh24, tôn trọng công sức người ta mà. Thông cảm nhé
Còn link để leech filesonic thì bạn qua HD BETA của mình lấy nhé
HOẶC GOOGLE :))

binhnhox

nếu ngại thì mình đã add sẵn cái Nseries 4 trong đó rùi mà :))
mà Gái đẹp phải để ngoài chứ

tính flash cái này của bác,mà để đi vũng taù về set lại cái themes mặc định đã,có thể tớ del luôn cái themes đó,chứ để cái themes đó chắc cháy nhà >"<

hoangphonghd

tính flash cái này của bác,mà để đi vũng taù về set lại cái themes mặc định đã,có thể tớ del luôn cái themes đó,chứ để cái themes đó chắc cháy nhà >"<

HAHA CHÁY NHÀ THÌ CHỮA CHÁY LO J :))

nokia6686

Chắc em hông dám xài theme mặc định của bác quá. Đổ vỡ hạnh phúc gia đình mất thôi! Hông ấy bác cho em xin link down hình nền riêng thôi nhé :D Cả seri luôn thì càng tốt :))

XpressmusicS19

Mong Bác làm 1 bản cho X6,mình dùng 5k8,ông anh mình thấy bản CFW của mình kết nổ đĩa kêu mình kiếm cho ông 1 bản nhg trên tất cả các diên đàn,CFW cho X6 rất ít,mà chất lượng thì ko thể bằng 5k8 đc nên mong pro làm giúp 1 bản HD cho X6.Mình xin thanks trc.

Luu_Tan_Vu

Mong Bác làm 1 bản cho X6,mình dùng 5k8,ông anh mình thấy bản CFW của mình kết nổ đĩa kêu mình kiếm cho ông 1 bản nhg trên tất cả các diên đàn,CFW cho X6 rất ít,mà chất lượng thì ko thể bằng 5k8 đc nên mong pro làm giúp 1 bản HD cho X6.Mình xin thanks trc.

lúc trước x6 có a minhdale cook rất tốt mà. Bây giờ mình chuyển nghề cook s40 rồi Để coi nếu tung và dt k làm thì rảnh mình sẽ làm cho x6 1 bản ram siêu cao

sangbenh

thay cái hình khác đi bac ơi.để mỹ nhân nguy hiểm quá.ngày mai có bản mới có cho lên ovi 3.06 ko pro
xài 5800 lành thật.cao thủ đều tập trung tại đây.
anh hùng hội tụ

daigiangheo_h

Bác hoangphonghd có thể cho em xin cái mod camera 5.0 và bàn phím thao tác nhanh được không???Thank bác cái.

drthanh88

các bác làm một bản cho x6 đi, thấy x6 kém rôm rả như các dòng máy khác quá.

hoangphonghd

các bác làm một bản cho x6 đi, thấy x6 kém rôm rả như các dòng máy khác quá.

cũng muốn lắm nhưng ko có máy để test
x6 điện dung chắc mod thêm mấy cái kia vào thành đa điểm quá :))

THẤY BẢN X6 CUẢ KANGNAM CŨNG TỐT MÀ

hoangtuong

Bác chủ thớt ơi theme đầu tiên của bác e thay đẹp nhưng vợ e thi gừ nên có thể cho em biết thay được ảnh nền kia ko ?