• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

Tung100

Chào các bạn, mới đổi từ softbank lên leo, cũng muốn thử up radio xem sao, mà cho em hỏi có phải v2.10.50.26 là phiên bản mới nhất (TMOUS) không ạ?

ntt2006

Chào các bạn, mới đổi từ softbank lên leo, cũng muốn thử up radio xem sao, mà cho em hỏi có phải v2.10.50.26 là phiên bản mới nhất (TMOUS) không ạ?

Đúng vậy bạn, tuy nhiên bạn nên nhớ phải HSPL nha.

Tung100

Mới vừa úp xong radio v2.10.50.26 (TMOUS), cảm giác thật là vui, cám ơn bác Pham Quang nhiều!

ngocnt610

Cám ơn bác Quang nhé.
Các bạn cho mình hỏi dùng mạng Vina thi up Radio nào là ngon nhất ?

seitaridis

Mình cũng dùng mạng vina,thấy dùng radio 2.10.50.28_2 thấy ổn và ko thấy có vấn đề gì cả

pandamiss

Cám ơn bác Quang nhé.

Cứ úp thử thì sẽ biết bản nào hợp nhất với bạn. So sánh khập khiễng lắm vì mỗi vùng sóng mỗi khác ^^

ancola66

Super V.I.P
Cám ơn bác Quang nhé.

Mình cũng dùng mạng vina,thấy dùng radio 2.10.50.28_2 thấy ổn và ko thấy có vấn đề gì cả

Cứ úp thử thì sẽ biết bản nào hợp nhất với bạn. So sánh khập khiễng lắm vì mỗi vùng sóng mỗi khác ^^
Riêng với mạng Vina thì các Radio từ đầu tới giờ mình đều thấy xêm xêm (Không hề bị lỗi với bất kỳ bản Radio nào), chỉ có mạng Mobi là hay có trục trặc với các phiên bản Radio thôi:(

anhtuanfr

cho e hỏi 1 tẹo ạ; nếu đã úp bản rom V42C2 rồi thì có cần up radio nữa ko ?
nếu up radio thì tìm link ở đâu ạ , phía trên e ko thây' hiện link.... các bác cho e xin cái link radio mới nhất với
e xin cảm ơn

ntt2006

cho e hỏi 1 tẹo ạ; nếu đã úp bản rom V42C2 rồi thì có cần up radio nữa ko ?
nếu up radio thì tìm link ở đâu ạ , phía trên e ko thây' hiện link.... các bác cho e xin cái link radio mới nhất với
e xin cảm ơn

Bạn đã up được Rom V42C2 của Bác Quang và chạy OK thì có nghĩa là radio của bạn đang sử dụng phù hợp với rom TMOUS, còn việc bạn có cần up radio hay không thì cái này tùy bạn vì nó tùy thuộc vào mạng đang sử dụng và khu vực bạn đang ở, bạn có thể up thử để đánh giá vì radio cũng có phần nào ảnh hưởng đến thời lượng pin sử dụng, tuy nhiên cần chú ý bản radio phù hợp với bản rom đang sử dụng vì có thể gặp rắc rối nếu như up không đúng.Link down thì bạn xem lại tại bài #1