• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (COM2): V46C2 (Build 21907.5.0.93) ★ OS 2.13

ankira

Com 2 đã về, hi. Vẫn thích com2 hơn. Thanks chú nhiều. Bản sau hi vọng sẽ tích hợp CHT mới.\-/

kanguru

Member
Cảm ơn bác Quang, 30C2 đã thấy OK rồi giờ lại có hàng mới để thử rồi. Chúc bác khỏe.

kanguru

Member
Bác Quang ơi em up ROM 34C2 này rồi mọi thứ OK, chỉ chọt reset mới 1 lần. Nhẹ hơn so với rom trước nhưng không hiểu sao nghe hơi nhỏ mặc dù đã chỉnh hết volumn. Không biết có ai giống mình không.

ltminh

lâu lắm nay mới có com2 down cám ơn bác Quang nhiều

Chỉnh sửa cuối:

havans0n

Dạo này bác Phạm Quang bận công việc riêng nhiều quá hay sao í. Mong mãi mà chưa thấy bác ấy có bản Com5 nào mới.

PhamQuang

Manager
COM2 đã có Build mới: 21901.5.0.92 và đã có giới thiệu và chuẩn bị đưa lên link tải phiên bản V36C2.

venusian

Moderator
COM2 đã có Build mới: 21901.5.0.92 và đã có giới thiệu và chuẩn bị đưa lên link tải phiên bản V36C2.

Tối qua vừa up bản V34 của chú chưa kịp test gì. Tối nay lại đc Up bản V36.
Thank chú rất nhìu \-/

PhamQuang

Manager
Build mới 21901.5.0.92 này của COM2 cải thiện tốc độ rất đáng kể và đặc biệt khá tiết kiệm PIN.
Các bạn thích các Build COM2 test và kiểm tra xem đúng không nhé. :D

dauroi

Rom bác PhamQuang làm dùng cá nhân em thấy rất ổn định, không mầu mè nhưng nhanh. Mà bác suất bản nhanh qua em vừa up cái 35 chưa kịp thủe bác đã ra bản mới rồi

exec

Build mới 21901.5.0.92 này của COM2 cải thiện tốc độ rất đáng kể và đặc biệt khá tiết kiệm PIN.
Các bạn thích các Build COM2 test và kiểm tra xem đúng không nhé. :D

Cám ơn anh Quang nhiều, bản thân em vẫn thích COM2 hơn, vừa tính up 36COM5 lại thấy 36COM2, thật đấng nể anh.

toibo

lâu nay toàn xài com5. nghe bác Quang nói bản này ít hao pin lắm. chắc phải test thử. thank superman!