• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
mình cài helo 1.03 xong vào rompatcher thay open4all
sau dó mình chua bík dùng nó thê nào!chán wá mình xoá di rùi bây gio tìm hiêu mói bík dôi chút thì cài lai ban? Cu ~ nhung hông duoc nua~.vào rompatcher toàn tháy
(x)open4all thôi ak!
Hông bík nua~.bác nào chi?giáo giúp mình nhé
Thanks nhiêu...

Cơ bản là bạn đã cài được pm chưa thôi, còn vào RomPatcher open4All là để truy cập chỉnh sửa trong hệ thống.

tandieucay

Minh bo tay roi.minh lam nhu ban noi nhung no van cu Installing root cert... La no chay mai luon.cho 20 phut ma van khong duoc.cung thoat ra chay lai ma van the.lam the nao bay h ha ban.chi minh voi

AndyCuong

Supper Moderators
Minh bo tay roi.minh lam nhu ban noi nhung no van cu Installing root cert... La no chay mai luon.cho 20 phut ma van khong duoc.cung thoat ra chay lai ma van the.lam the nao bay h ha ban.chi minh voi

bạn cho mình biết máy bạn là firmware bao nhiều nhé! nếu là firmware 1.0 thì qua chổ này xem nhé!http://www.pdaviet.net/showthread.p...t-cách-hack-cho-các-máy-fw-mới-chưa-hack-được
còn firmware 2.0 thì nên dùng HelloOX v1.05 với HelloOX v2.0 là được.

girlsormoney

Bạn ơi cho mình hỏi , máy mình là nokia E72 , fw 023.002
Vậy mình phải dùng bản hl nào để hack ạ, và mình đã sign 1 vài file nhưng khi cài vào điện thoại nó vẫn báo là sai chứng chỉ hoặc sai ngày giờ, mình nghĩ là sai ngày giờ , vì sau khi mình up fw mới bị lỗi sign rồi mà máy vẫn không chạy phần mềm , vậy cho mình hỏi chỉnh lại ngày h` thế nào, và chỉnh về ngày bao nhiêu , cám ơn

ninhhot

@tandieucay..X_plore thì ress trên diễn đàn thiếu gì b.?ma phải vào đây xin :D.bây gìơ đã có bản 1.41 rồi đó.

tandieucay

Uh.tai hom qua minh can qua.minh tim duoc rui.minh chay may ban hello mai ma k dc.no cu chay mai thoi.minh vao x-plore vao hello bung tiep pai rompatche thi no bao la chung chi loi lien he nha cung cap.ma ban hello nao cung vay.minh pai lam the nao day cac ban.giup minh voi

AndyCuong

Supper Moderators
Uh.tai hom qua minh can qua.minh tim duoc rui.minh chay may ban hello mai ma k dc.no cu chay mai thoi.minh vao x-plore vao hello bung tiep pai rompatche thi no bao la chung chi loi lien he nha cung cap.ma ban hello nao cung vay.minh pai lam the nao day cac ban.giup minh voi

bạn cho mình biết, bạn đang dùng máy loại nào firmware bao nhiêu.

tandieucay

Minh an *#0000# thi no hien la 300.21.012 giup minh voi.minh lam moi cach ma van k hack duoc.minh dung E71.IM 356059037349210

tandieucay

Minh hack ban hello 2.02 cung vay.deu bi chay mai ko duoc ban ah.may ban kia cung vay.bay gio lam the nao ha ban.chi giup minh voi

Kojiro

Super V.I.P
Minh hack ban hello 2.02 cung vay.deu bi chay mai ko duoc ban ah.may ban kia cung vay.bay gio lam the nao ha ban.chi giup minh voi

4mat sạch máy rồi hack lại với 2.02 xem sao bạn à, vì mình hack được mà :-?

tandieucay

minh cung dung E71.cung bi giong nhu tren.no cu chay mai thoi.ko duoc.minh da fomat may chay lai van the.hay do ban Heloo co van de.ban up ban hello ma ban chay duoc tren E71 cho minh xin duoc ko.ban sign luon gium minh duoc ko. E71 IM 356059037349210.giup minh voi

Status
Không mở trả lời sau này.