• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

cofer

mod andy giúp mình với mình cũng gặp vấn đề unpacking file hoặc root cert mình cài hello ver từ 1.00 đến mới nhất là 2.04 đều bị vậy,mình dùng E 63 fw 200 ngày trước vẫn hack bt bằng hello 2.02 nhưng sau khi format 4 ngón thì gặp vấn đề này,giúp mình với nhé,tks

Unpacking là có thể quá trình hack nó không chép file vào hệ thống. Bản hack lại 1 lần nữa xem. Chúc thành công.

mình cài xong helo rùi.nó xuát hiên thêm file Modo và rompatche.có cân tát máy khõi dông lai không? vây là ok chua nhi? Mây bác???

Chienkon88

mình cài xong helo rùi.nó xuát hiên thêm file Modo và rompatche.có cân tát máy khõi dông lai không? vây là ok chua nhi? Mây bác???

vậy là quá okie roài bạn à .

xóa modo đi không cần thiết đâu ,có xplore rồi mà .

bạn vào rompatcher apply 2 file trong đó là ngon .;;)

MinhThang

Manager
Ban oi.minh lam nhu ban noi nhung ban 2.1 minh chay song ko co phan hack do.con minh chay thu ban 2.0 thi co.minh vao chay ban rompach nhu ban noi.nhung no bao chung chi loi.lien he nha cung cap.po tay luon.chac minh ham vi cai hello nay qua.sao ma kho qua vay.co cach nao giup minh ko ban

Bạn đọc thêm bài này để biết.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?73123-Ti%CC%81n-%C4%91%C3%B4%CC%80-m%C6%A1%CC%81i-cu%CC%89a-Symbian-th%C3%AA%CC%81-h%C3%AA%CC%A3-m%C6%A1%CC%81i-c%C3%A2%CC%80n-%C4%91o%CC%A3c-%C4%91%C3%AA%CC%89-hi%C3%AA%CC%89u!

AndyCuong

Supper Moderators
Minh cai mai ma cai hello cha chay duoc.chan qua.ban nao sign ho minh ban 1.03 di.minh chay thu xem co duoc ko

bạn cho mình số IMEI đi mình SIGN dùng bạn.

bác nào cho mình hoi? Câu cúôi nha :D mình vào rompatcher thây
(x)open4all vây có sao hông ây các bác nhi??

vào rompatcher (x)open4all là không đúng , bạn thử cài rompatcher khác coi còn bị không ? máy bạn là máy gì?

tandieucay

Cam on ban.de minh thu xem the nao.

Troi oi.po tay luon.minh thu tat ca cac ban hello deu k duoc.cu chay mai.cu the roi chay hoai.co ai biet giup minh voi.minh dung E71

MinhThang

Manager
Cam on ban.de minh thu xem the nao.

Troi oi.po tay luon.minh thu tat ca cac ban hello deu k duoc.cu chay mai.cu the roi chay hoai.co ai biet giup minh voi.minh dung E71

Bạn cài file HelloOX 2.01 nếu nó chạy mãi thì bạn bấm Cancel và chạy lại lần nữa xem có được không?

mình cài helo 1.03 xong vào rompatcher thay open4all
sau dó mình chua bík dùng nó thê nào!chán wá mình xoá di rùi bây gio tìm hiêu mói bík dôi chút thì cài lai ban? Cu ~ nhung hông duoc nua~.vào rompatcher toàn tháy
(x)open4all thôi ak!
Hông bík nua~.bác nào chi?giáo giúp mình nhé
Thanks nhiêu...

Status
Không mở trả lời sau này.