• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

southsea

em đang dùng nokia 6120c, em muốn unhack the phone nhưng mà khi cài cái helloOX v2.03 vào máy thì lúc lần đầu máy chạy cứ đến chỗ unpacking files thì cứ chạy mãi mà chả xong thành ra em chả biết làm thế nào, mong mọi người giúp em với, em cảm ơn nhiều:D

nguoidaukhovy

@hoanghai2908: lâu nay minh không lên mạng. Bạn hương dân chi tiêt cho minh vơi đươc không.
Hack bằng flash fireware là ntn nhi.

vodang05

Nản quá,hôm qua thì hack ngon lành,đến hôm nay 4mat 4 ngón thì cứ unpacking file.... chyaj mãi chạy mãi,ai giúp em vụ này cái!

tandieucay

Cac ban oi.giup minh voi.manhthang oi giup mh voi.minh hack con e71 cua mh mai ma k dc.chan qua.minh lam du moi cach ma k biet cach sing phan mem hack do.giup minh voi

AndyCuong

Supper Moderators
Cac ban oi.giup minh voi.manhthang oi giup mh voi.minh hack con e71 cua mh mai ma k dc.chan qua.minh lam du moi cach ma k biet cach sing phan mem hack do.giup minh voi

bạn up file cer và k3y lên diễn đàn cho mình , mình SIGN dùng bạn.

AndyCuong

Supper Moderators
Minh k co file cer va key.minh co biet lay 2 file do dau.minh dung may E71.IM la 356059037349210.ban lam giup minh di.ban sign giup minh pham mem hello 0X nhe.

Cac ban giup minh voi nhe.minh onlie bang dt nen rat kho lam.ma minh muon hack may lam.giup minh voi nhe.cam on nhieu

đánh tiếng việt có dấu nhé bạn.
máy bạn E71 firmware bao nhiêu ? mình SIGN dùng.

okanhchoem

Mod ơi máy em sign bằng file cer tất cả ver hello .Cài vào được nhưng bản nào đến phần unpacking là chạy mãi.Giải quyến như thế nào bây h vậy. Do lỗi fireware chăng.
giúp em với!

AndyCuong

Supper Moderators
Mod ơi máy em sign bằng file cer tất cả ver hello .Cài vào được nhưng bản nào đến phần unpacking là chạy mãi.Giải quyến như thế nào bây h vậy. Do lỗi fireware chăng.
giúp em với!

unpacking là chạy mãi không phải do firmware , do bản HelloOX không đúng , máy bạn là gì ? firmware bao nhiều , mình hướng dẫn bạn Hack.

cuongnho

unpacking là chạy mãi không phải do firmware , do bản HelloOX không đúng , máy bạn là gì ? firmware bao nhiều , mình hướng dẫn bạn Hack.

mod andy giúp mình với mình cũng gặp vấn đề unpacking file hoặc root cert mình cài hello ver từ 1.00 đến mới nhất là 2.04 đều bị vậy,mình dùng E 63 fw 200 ngày trước vẫn hack bt bằng hello 2.02 nhưng sau khi format 4 ngón thì gặp vấn đề này,giúp mình với nhé,tks

Nynk_102

Cách dễ nhất là vứt thử 1 file nào đó vàp Private, nếu ok là hack dc rồi.còn ko dc thì hack lại.

tandieucay

Minh onlie bang dt nen kho viet dau lam.manhthang oi lam on giup minh di.minh cai dc hello nhung no cu chay mai thoi.ko tai nao hack duoc

MinhThang

Manager
Minh onlie bang dt nen kho viet dau lam.manhthang oi lam on giup minh di.minh cai dc hello nhung no cu chay mai thoi.ko tai nao hack duoc

Bạn Hack máy gì, FW bao nhiêu và đã cài HelloOX mấy, nói cụ thể để anh em biết mà giúp.

tandieucay

Minh dung E71.minh ko biet FW bao nhieu ca.sang nay chay may ban hello do.nhung no cu chay mai.ko hack duoc.chi co ban hello 1.03 la chua cai thu.vi minh ko biet cach sign.ban sign ho minh ban 1.03 di.minh thu xem co duoc ko.giup minh di nhe

MinhThang

Manager
Minh dung E71.minh ko biet FW bao nhieu ca.sang nay chay may ban hello do.nhung no cu chay mai.ko hack duoc.chi co ban hello 1.03 la chua cai thu.vi minh ko biet cach sign.ban sign ho minh ban 1.03 di.minh thu xem co duoc ko.giup minh di nhe

Bạn dùng HelloOx 2.01 Sign xong thì cài vào, nếu chạy cái đầu trâu mà nó cứ chạy mãi thì bạn bấm Cancel, mở X-plore lên tìm đến thư mục Hack chạy lại cái ROMPhatcher.

tandieucay

Ban oi.minh lam nhu ban noi nhung ban 2.1 minh chay song ko co phan hack do.con minh chay thu ban 2.0 thi co.minh vao chay ban rompach nhu ban noi.nhung no bao chung chi loi.lien he nha cung cap.po tay luon.chac minh ham vi cai hello nay qua.sao ma kho qua vay.co cach nao giup minh ko ban

Status
Không mở trả lời sau này.