• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tandieucay

Cam on ban nhe.the may cai hello ma ban sign cho minh hom qua thi tai o dau.hello ox1 ay.may minh e71.hack mai ma ko dc.giup minh di.mih onlien bang dt ma.

tandieucay

minh vao tai ve ma co 1 cai hllo ox2 chu dau ma 3 cai.cai do minh down ve cung k cai dc.2 cai kia dau ban up len giup minh voi,cam on ban nhieu

MinhThang

Manager
minh vao tai ve ma co 1 cai hllo ox2 chu dau ma 3 cai.cai do minh down ve cung k cai dc.2 cai kia dau ban up len giup minh voi,cam on ban nhieu

Bạn chú ý!

Mình đã đưa Link cho bạn tham khảo khi sử dụng máy có HDH Symbian, mà bạn không chịu xem, chưa có CER mà bạn đã cài Hack hỏi lung tung, bạn nên bình tĩnh xem các bài mà anh em chia sẻ tại các Topic Hack sau đó hãy làm và hỏi.

Cái nữa bạn lưu ý cho: Bài viết phải là tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé, lần cuối nhắc bạn mong bạn chú ý hộ cho mình.

HuyChung

Cam on ban nhe.the may cai hello ma ban sign cho minh hom qua thi tai o dau.hello ox1 ay.may minh e71.hack mai ma ko dc.giup minh di.mih onlien bang dt ma.

Men này chưa biết gõ tiếng việt có dấu. Thực ra diễn đàn có sẵn bộ gõ Tiếng Việt rồi, dù không có bộ gõ ở máy bạn cũng có thể type được tiếng việt mà đâu cần thêm phần mềm nào khác, với việc gõ không có dấu như vậy bài của bạn sẽ bị xóa đấy.

hakudo2408

@huychung: ko nhìn rõ bài post hả bạn, ng ta online = đt :| mà qui định pv cho phép post bài = đt ko có dấu

ban tandieucay này làm tõn giãy muc qúa.hjx hjx 1khi da~ hêt cách dên' nhu vây thì chiu khó mang máy tøi' nhà cua?mãy pro này nhò giúp dø~ di...:D
Sr nhé! :>

myhang79

N86 Ver 20 bó tay mấy bạn ơi. Ai đã hack được xin chỉ mình với. Bản Ox 1.03, 1.04, và 1.05 chạy tới install rootcert thì chạy hoài không xong. Bản 2.1, 2.2 và 2.3 thì chạy riết cái Unpacking files. Mình mới chuyển qua N86. Trước N85 chạy rất tốt. Ai giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:

hakudo2408

Nhắc lại đây là 2pic thảo luận về phần mềm Helloox chứ ko phải là box xin cer nhé, mod xóa dùm những bài xin cer đi ạ

myhang79

hack bằng phoenik và jaf kg được vì mt của mình dùng Win7. Hello kg được thì buồn quá xá đi. Híc

happytoon

e hack cho e62 hàng cingular fw 2.0618 tới applying patches cứ chạy hoài ah???...hic...e thử bản 1.03 và 1.05 lun rùi..h có cách nào khác phục hok mấy a???

ninhhot

Thì nó nằm trang đầu của topic này đó b.?N95 v35 thì m chưa dc thử vì k có:D.Còn ver củ thì hack dc từ lâu rồi mà b?

MinhThang

Manager
Co ai biet hac n95 ko chi cho voi

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé.

N95 thì Hack được lâu rồi, bạn tìm Topic Cách Hack cho các máy FW mới của SM KJR hướng dẫn mà làm ho dễ.

elkun2610

Trước đây mình đã hack thành công con N76. Sau này nó bị hư mình đi sửa máy và có reset lại. Bây giờ mình cũng dùng cái helloOX cũ (lúc trước mình hack) tại vì mình có lưu nó nhưng sau khi chạy thì nó cứ "applying patches" hoài. Thử lại thì nó vẫn cứ vậy. Có bác nào giúp mình với chứ máy mà không hack thà đem đi dập shop cho rùi.hixhix!!!

Status
Không mở trả lời sau này.