• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

12345

n95 co hac được không các huynh .mình cài mãi chả được gì cả,giúp mình với .cảm ơn

12345

Mình càii cái hello02va các hello khác nhưng may báo 'không thể cài đặt chứng chỉ bị chi phối ' N95 ,,FM v35.0.002.. sư huynh nào biết chỉ dẫn mình với. cảm on trước

AndyCuong

Supper Moderators
Mình càii cái hello02va các hello khác nhưng may báo 'không thể cài đặt chứng chỉ bị chi phối ' N95 ,,FM v35.0.002.. sư huynh nào biết chỉ dẫn mình với. cảm on trước

bạn up file cer và k3y lên DD , mình SIGN dùm bạn.

12345

Thú thật mình chưa biết up file lên DD tiện thể huynh giúp hộ luôn với MEI ; 354835019598516 cảm ơn huynh nhiều

12345

Cảm ơn huynh nhiều . Mình đã cài hello02x được rồi nhưng chạy đến installing root cret..chạy mãi ,nhờ huynh tư vấn tý nữa .cảm\-/ ơn

Kitmit

Cảm ơn huynh nhiều . Mình đã cài hello02x được rồi nhưng chạy đến installing root cret..chạy mãi ,nhờ huynh tư vấn tý nữa .cảm\-/ ơn
bạn này giống mình ne.. sao nó hiện Íntalling root cet.. miết ah. giờ làm thế nào đây anh

cong_namcam

Mình cũng vậy nè.Sao mình thấy E71 v400 hack 2.03 mà sao tới fần Unpacking files..lâu wá trời cả tiếng đồng hồ rùi.
Nếu như hack thành công thì khoãn trong bao lâu vậy các bác??

AndyCuong

Supper Moderators
Mình cũng vậy nè.Sao mình thấy E71 v400 hack 2.03 mà sao tới fần Unpacking files..lâu wá trời cả tiếng đồng hồ rùi.
Nếu như hack thành công thì khoãn trong bao lâu vậy các bác??

theo thông tin thì E71 fw40 không Hack được = HelloOX v2.03 , thường Hack thành công khoản 1 phút.

boyvodanh

Minh sign hellox 2.1 xong roi install thi no bao la ko cho phep truy cap ung dung..nhu the la that bai roi phai ko.Minh dung n97 Ver 12

Status
Không mở trả lời sau này.