• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanghai2908

bạn nào hack thành công E 52 FW031.012 chỉ mình với ,mình hack tất cả các file hellox nhưng không được nó cứ báo unpacking file

fw này thì khỏi dùng hello luôn :D
chỉ có flash FW có chứa file rompatcher sẵn trong rom mới được thôi

ht6868

tình hình là em hack con e71v300 = helov2.0.3 mà ssao nó cứ báo unpacking file vẩy? hay là nó chưa hack được fw này? ai hack được chỉ giáo mình vói

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là em hack con e71v300 = helov2.0.3 mà ssao nó cứ báo unpacking file vẩy? hay là nó chưa hack được fw này? ai hack được chỉ giáo mình vói

Bạn thử với 2.02 nhé, bản 400 còn hack được nữa là :D

toanxi

mình dùng e71 ver 400.khi mua về hack bằng hello ox ngon lành.nhưng khi reset lại máy thì chạy helloox nó chỉ chạy đến dòng chữ installing root cer.... Rồi cứ mãi như vây.tắt đi bật lại nhìu lần vẫn vậy.hjx.pro nào bít cách khắc phục chỉ mình vơí.không thì mình đập con e71 đi mâts

NguyenTu

Super V.I.P
mình dùng e71 ver 400.khi mua về hack bằng hello ox ngon lành.nhưng khi reset lại máy thì chạy helloox nó chỉ chạy đến dòng chữ installing root cer.... Rồi cứ mãi như vây.tắt đi bật lại nhìu lần vẫn vậy.hjx.pro nào bít cách khắc phục chỉ mình vơí.không thì mình đập con e71 đi mâts
bạn dùng Hello bản 2.02 để hack lại nhé
có ai đã hack thành công 5530 chưa vậy? Chi mình với cảm ơn nhiều.
FW bao nhiêu vậy bạn???????????

Duongphamvan94

Forum chiencoi post toàn tiếng anh làm sao em biết đc.nói chung ai cho em biết có thể hack e52 fw22.009 trên đt k để em con biết đường .nếu k thể hack đc để em chờ đợi

Chienkon88

Forum chiencoi post toàn tiếng anh làm sao em biết đc.nói chung ai cho em biết có thể hack e52 fw22.009 trên đt k để em con biết đường .nếu k thể hack đc để em chờ đợi

forum nào bạn ơi tớ ghi rõ ràng tiếng việt thế mà bạn ( #2170 trang 217 xem kỹ lại nhé )

mắt bạn này có vấn đề hay sao ý nhỉ ? :(

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

toanxi

dung hello 2.02 van khong duoc.hjc.ma sao vao dien dan bang operamini thi lai khong viet co dau duoc vay

Chienkon88

E lâu lắm mới vào xin hỏi đã hack đc n86 fw21 chua ah

bạn bị lộn rồi cái link bạn đưa đây là nâng cấp filmware mà

bạn ý hỏi hack đươc n86 chưa ,

thì em đưa cái link này cho bạn ý , còn bảo là " hoặc qua trang 208 bài #2073 của SM MinhThang nhé ! "

http://www.pdaviet.net/showthread.php?83317-Hack-Nokia-N86-Firmware-V20-v21-bằng-phoenix-hoặc-jaf

bài đấy ghi rõ là " Hack Nokia N86 Firmware V20 & v21 bằng phoenix hoặc jaf " chứ có phải là nâng cấp filmware đâu anh ? :|

Chienkon88

CÁc bạn cho hỏi E75 có hack được ko ??? Sao ko thấy ai đả động đến E75

bạn qua trang 208 bài #2073 của SM MinhThang nhé !

mình thấy nó hướng dẫn cách hack phone cho khá nhiều máy , trong đó có E75 của bạn đấy !

nhan_tu

con e71 fw 400 của e dùng heloOX 2.03 hack mà sao nó chỉ dừng ở unpacking file là sao hả các bác

nhan_tu

thế pải dùng cách j bi h?
với cả cho mình hỏi cái leftup cer kkk là ntn dùng ntn nữa?

Status
Không mở trả lời sau này.