• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

fantomastan

Mình xài Ê65 fw 2.00..... chạy tới instaling instalserver thì đợi cả đêm luôn.có cách nào ko vậy??

Kojiro

Super V.I.P
Mình xài Ê65 fw 2.00..... chạy tới instaling instalserver thì đợi cả đêm luôn.có cách nào ko vậy??

Bạn thử với 1.03 nhé!

@minhthi: bạn hack được theo cách của chiencoi chưa? Sợ fw này mới hack ko được đây :-?

chuyendaika

Pro nào cho mình hỏi với.Ê63 của mình FW400 mình đã dùng bản H .02 mà vẫn không được. Mình cài ra được rồi nhưng lúc vào thì nóa báo là Unparking file. Rồi không làm gì được lun :((
Pro nào hack đước fw400 giúp mình với.
Thanks!

nxhoang90

Nokia 5730 XM fw 200.x.xxx hack dc chưa mấy pác , vd hack dc thì hack = hello ox bao nhiu

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Pro nào cho mình hỏi với.Ê63 của mình FW400 mình đã dùng bản H .02 mà vẫn không được. Mình cài ra được rồi nhưng lúc vào thì nóa báo là Unparking file. Rồi không làm gì được lun :((
Pro nào hack đước fw400 giúp mình với.
Thanks!

Nokia 5730 XM fw 200.x.xxx hack dc chưa mấy pác , vd hack dc thì hack = hello ox bao nhiu

Hãy thử với tất cả các bản helloOX nhé!

cho hoi E72 dung cái nào hack dc vậy bạn. FW của nó là 021.024, RN-530

Hack qua hello 2.02 nha bạn.

nxhoang90

ý là mình hỏi có ai test hack thành công với fw này chưa ? dang mún up lên mà sợ k hack dc thỉ khổ , vì 5730 hem có ổ Y nên k hack 4ever dc :((

mrmjmjngok

hix. Sao signe mãi ko được nhỉ. Mình có key. cer rùi mà. Khi signe trên máy tính cự bị lỗi. Pó tay

gavuotngucdaohoa

Cả nhà cho em hỏi tý.6220 chạy helo bao nhiêu vậy,e thü tù bản 1.03 đến 2.01 rồi mà sao máy vẩn báo là chứng chi được bảo vệ bởi nhà cung cấp là sao vậy.luôn tiện cho e hỏi leftup cùng k va cẻ là gì em củng không hiểu,lần đầu tiên tự hack máy nên chưa rỏ lắm mong các bác chỉ giùm.Làm mải mà k ra con trâu vàng được chán qúa.

Chienkon88

Cả nhà cho em hỏi tý.6220 chạy helo bao nhiêu vậy,e thü tù bản 1.03 đến 2.01 rồi mà sao máy vẩn báo là chứng chi được bảo vệ bởi nhà cung cấp là sao vậy.luôn tiện cho e hỏi leftup cùng k va cẻ là gì em củng không hiểu,lần đầu tiên tự hack máy nên chưa rỏ lắm mong các bác chỉ giùm.Làm mải mà k ra con trâu vàng được chán qúa.

bạn phải sign hello ox bằng file cer và key thì mới cài được vào máy nhé !

qua đây xin file file cer và key này :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?63136-Nhận-làm-file-cer-cho-anh-em-PDAVIET

máy bạn fimware mới nhất thì hack bằng hello ox2 nhé !

hình như là 2.02 .

chúc vui !

gavuotngucdaohoa

Em đã xin kk va cẻ về rồi..cho helo cung kk và cẻ vao cùng 1 thư mục rồi nhưng sao vẩn không chay được helo.leftup là gì hả anh e chưa hiểu từ nay cho lắm

Status
Không mở trả lời sau này.